Xin tư vấn về gai trung dùng chặn và vẩy trái

Trainee

Đại Tá
các bác cho em xin ý kiến về miếng Atack 8 với ạ
Bản 8M nhé, còn L thì thiên về gai ngắn hơn: Bền, hiệu ứng khá, tương đối ổn định; Nhưng cũng không dễ đánh dù gai dọc (khá dội), và cắt bóng thì không êm lắm!
Rơ ôm bàn tấn công, phản công quyết liệt hợp!

• Like
Reactions: LMC

LMC

Trung Tá
Bản 8M nhé, còn L thì thiên về gai ngắn hơn: Bền, hiệu ứng khá, tương đối ổn định; Nhưng cũng không dễ đánh dù gai dọc (khá dội), và cắt bóng thì không êm lắm!
Rơ ôm bàn tấn công, phản công quyết liệt hợp!
bản M và bản L khác như nào ạ

Trainee

Đại Tá
bản M và bản L khác như nào ạ
Medium và Large
M khó tấn công và hiệu ứng thua Kokutaku 110, cùng gai dọc thì cũng thua xa hiệu ứng Lion Rebirth, được cái đồ Nhật thì nó bền kinh khủng khiếp!
Nếu bạn thích lót 1.7 thì mình đang dư 1 mặt Kokutaku đỏ; còn thích lót 1.5 lên chợ Facebook nhiều shop rao, rẻ bèo 300K mới tinh!
Lion hơi khó chặn đẩy và kém bền, tuy nhiên hiệu ứng thì vô đối trong gai trung!

• Like
Reactions: LMC

Trainee

Đại Tá
e hỏi chút giờ e muốn tách lớp mút ra để đánh gai ko lót thì làm sao a nhỉ?
Miếng đó nhìn ổn vậy tách hơi khó; còn tách thì phải khéo tay, dùng bàn là, là nhẹ rồi bóc, quá tay là hỏng.
Với mặt Nhật, Đức thì gần như không thể bóc được.
P/s: Em thích thì để anh gửi cho em mặt Lion Rebirt rất chuội, lót 1.5 mặt đó hơi bong, bóc dễ; nhiều người đánh mặt này OX rất hay

vanhiep

Binh Nhất
Miếng đó nhìn ổn vậy tách hơi khó; còn tách thì phải khéo tay, dùng bàn là, là nhẹ rồi bóc, quá tay là hỏng.
Với mặt Nhật, Đức thì gần như không thể bóc được.
P/s: Em thích thì để anh gửi cho em mặt Lion Rebirt rất chuội, lót 1.5 mặt đó hơi bong, bóc dễ; nhiều người đánh mặt này OX rất hay
Thanks a
E định bóc cái mặt pluto của e ra để thử đánh xem sao.Còn mặt hôm 563 e vẫn để mút để đánh a ah

tla

Super Moderators
Đúng như dự đoán, mặt vợt vẫn cất nguyên trong tủ kính! Mặt cắt dán đủ cốt 150*157, trước dán cây Joola Hybrid.
Bác lấy thì chuyển khoản mình 270K đã bao gồm phí ship, trong chiều mai sẽ gửi cho! Mặt này mới, hôm trước mình mua là 550K!
cây joola hybrid này đánh gai ntn vậy em?

Trainee

Đại Tá
cây joola hybrid này đánh gai ntn vậy em?
Cứng nhanh, xoáy, sốc bóng anh ạ!
Một bên kiểu như ZLC (em đánh trái bên này) thì cứng sốc bóng; một bên kiểu Super ZLC êm xoáy, đánh phải rất hay!
Cây này rơ mút đánh cũng xoáy và rất lực: Trái bắn sốc đôi công ZLC, phải xoáy êm, tốc độ Super -

Bình luận từ Facebook