Xin tư vấn mút vợt

truongpc

Trung Uý
Em chơi phong trào, sử dụng cốt Amultart, rơ giật 2 càng. E đang muons sử dụng mút Rakza Z cho FH, tìm trên mạng thấy ít thông tin quá. Nhờ các cao nhân tư vấn giúp có hợp hay không?

Trainee

Đại Tá
Em chơi phong trào, sử dụng cốt Amultart, rơ giật 2 càng. E đang muons sử dụng mút Rakza Z cho FH, tìm trên mạng thấy ít thông tin quá. Nhờ các cao nhân tư vấn giúp có hợp hay không?
Z đánh thì xoáy, nó thuộc loại hơi Tacky chút; nhưng mình nghĩ khá cứng với Amultart, và chặn đẩy cũng bình thường.
Cá nhân mình cho rằng nên kiếm mặt Ten cũ mà chơi bên FH hợp lý hơn.

truongpc

Trung Uý
M đang đánh Z với super zhang rất ổn, b cứ yên tâm chơi nhé.
Cảm ơn bác, em chỉ sợ cứng, giật không êm như dòng soft. Vì đặc điểm là nó ma sát lớn nên cứ lăn tăn thôi. Bác giật có cứng không? Dùng có phải bảo quản ko?

ducanhmh

Đại Tá
M quen đánh mút tàu H3 nên vãn thấy hơi mềm :)) chuẩn bị sút đây, m có dán film bảo vệ.
Cảm ơn bác, em chỉ sợ cứng, giật không êm như dòng soft. Vì đặc điểm là nó ma sát lớn nên cứ lăn tăn thôi. Bác giật có cứng không? Dùng có phải bảo quản ko?

Pluripotenial

Đại Uý
Razka Z có 2 loại đấy, Razka Z bản thường lót màu trắng và Razka Z extra hard lót màu cam. Bản thường thì mềm hơn độ cứng tầm 50 còn bản extra hard khoảng 53 theo thang đo của ENS. Amultart đánh FH razka Z( bản thường) là quá ổn

Bình luận từ Facebook