Xin tư vấn mút vợt nhẹ. Hợp với tamca 5000

Dung@

Đại Uý
Các bác có biết dòng nào mút nhẹ thì bảo e với
Nitaku G1, hexer duro, s3. Mình đang có cặp hexer duro đỏ, g1 đen đánh còn ngon nếu ko qtrong hình thức thì để lại b giá 300/2mat. Km thêm ten64fx đen

nhh_pt

Thượng Sỹ
Nitaku G1, hexer duro, s3. Mình đang có cặp hexer duro đỏ, g1 đen đánh còn ngon nếu ko qtrong hình thức thì để lại b giá 300/2mat. Km thêm ten64fx đen
thank bác e có mút ổn r. Hexer duro của bác nặng nhiêu gam k keo

Richard Tran

Trung Uý
Dòng thuần gỗ, hoặc ALC nặng thì mới đáng nói chứ cá nhân mình thấy T5000 thì không ảnh hưởng nhiều. Thấy một số mặt sau cũng bền và ổn định S3, Baracuda Bigslam, R7 soft, mizuno 45. Thấy R7 soft là ngon nhất...

tem đồng nó nặng bác ơi
Tem đồng tem bạc Tamca gì thì cũng là 5 gỗ 2 carbon, Nặng sao bằng mấy cốt thuần gỗ 7 lớp bác.
Combo nặng hay nhẹ còn tuỳ cặp mút bác phối đi cả cặp như thế nào, chưa chắc dán 2 miếng mút nhẹ là cân và đánh hợp đâu nhé. :)
Mình chỉ muốn bác lưu ý vậy thôi, tại nhiều cây dòng Stiga thuần gỗ nặng hơn 100gr đi với cặp mút hợp cầm vẫn thấy nhẹ so với cốt tầm 92,93 gr mà phối mút ko cân

nhh_pt

Thượng Sỹ
Tem đồng tem bạc Tamca gì thì cũng là 5 gỗ 2 carbon, Nặng sao bằng mấy cốt thuần gỗ 7 lớp bác.
Combo nặng hay nhẹ còn tuỳ cặp mút bác phối đi cả cặp như thế nào, chưa chắc dán 2 miếng mút nhẹ là cân và đánh hợp đâu nhé. :)
Mình chỉ muốn bác lưu ý vậy thôi, tại nhiều cây dòng Stiga thuần gỗ nặng hơn 100gr đi với cặp mút hợp cầm vẫn thấy nhẹ so với cốt tầm 92,93 gr mà phối mút ko cân
thì mình mới hỏi như topic, nhẹ mà phải hợp còn j.

thì mình mới hỏi như topic, nhẹ mà phải hợp còn j.
Vậy bác vào trang: bongbanviet.com, có trang thông số trọng lượng của các loại mút.
Hoặc vô Google gõ " Thông số trọng lượng mút bóng bàn " , tìm trang bongbanviet.com sẽ thấy .
Nhìn bảng đó Bác sẽ tham khảo so sánh được đó

Bình luận từ Facebook