Xin tư vấn mặt vợt TORNADO REACTOR

vitmonhon

Binh Nhì
Hiện tôi đang muốn chuyển sang đánh mặt Tornado reactor do điều kiện kinh tế. Có nghe mọi người nói nhiều về ưu điểm của mặt vợt này. Tuy vậy, rất mong bạn nào từng chơi qua hoặc đang chơi review giúp tôi để tôi hiểu hơn . Chứ tìm kiếm thông tin về loại mặt này trên mạng ít quá! Thanks

Phong-LA

Binh Nhì
mặt vợt này, hiện có mấy loại lận.
1)loại 280k đánh bì bì, ko nảy.
2) loại 600k đánh khá tốt, nảy và bám xoáy ok. Mình hiện đanh đánh mặt đỏ bên phải, bao giật.
nhược điểm. chân gai dễ bung
không tìm được mút đen nữa.

hung321

Binh Nhì
mặt vợt này, hiện có mấy loại lận.
1)loại 280k đánh bì bì, ko nảy.
2) loại 600k đánh khá tốt, nảy và bám xoáy ok. Mình hiện đanh đánh mặt đỏ bên phải, bao giật.
nhược điểm. chân gai dễ bung
không tìm được mút đen nữa.
Reactor có nhiều loại chứ ko phải chỉ có 2 bạn ơi ! Mà giá 600K là loại nào thế ? Mình thấy reactor V5 đánh ổn có 180K/mặt mà ! ...

hung321

Binh Nhì
Hiện tôi đang muốn chuyển sang đánh mặt Tornado reactor do điều kiện kinh tế. Có nghe mọi người nói nhiều về ưu điểm của mặt vợt này. Tuy vậy, rất mong bạn nào từng chơi qua hoặc đang chơi review giúp tôi để tôi hiểu hơn . Chứ tìm kiếm thông tin về loại mặt này trên mạng ít quá! Thanks
Bạn nên mua Reactor Tornado V5 nhé ! Đánh nảy , bám xoáy , bền ... Giá 180K/mặt ...
Nếu bạn quen ai ship hàng bên Tàu (hoặc đặt trên Taobao) thì mua mút của Yinhe . Giá rẻ nhất có loại 38 tệ /1 đôi . Đánh rất ổn nếu cốt mềm mặt Limba hoặc Koto ...

Bình luận từ Facebook