Xin tư vấn combo

IFUD

Trung Uý
Chào các bác, mình chơi trước giờ cũng tầm 4 năm, xài ké cây Sardius của ông cậu, giờ cậu chuyển đi nên có nhu cầu tậu combo mới. Style đánh của mình bạt, giật xoáy FH, BH chủ yếu chặn đỡ, flick. Tìm hiểu một vòng mình lựa được combo Yasaka Alnade, FH Acuda S1, BH yasaka Rigan.
Các bác cho mình xin ý kiến về combo này hoặc tư vấn combo khác cùng tầm giá với ạ
Cảm ơn các bác nhiều.

Thái Khang

Trung Uý
Rơ của bạn giống mình
Mình chơi rất ưng ý với cây Super Vis, FH Tibhar Quantum X pro (con này giật rất xoáy, bạt cũng khá chuẩn), còn BH mình dùng Rakza 7 (flick, kê chặn ổn định)
Nghe nhiều người nói mấy dòng Acuda S1, S2 thì bóng hiền lắm, nhưng mình chưa chơi thử

IFUD

Trung Uý
Rơ của bạn giống mình
Mình chơi rất ưng ý với cây Super Vis, FH Tibhar Quantum X pro (con này giật rất xoáy, bạt cũng khá chuẩn), còn BH mình dùng Rakza 7 (flick, kê chặn ổn định)
Nghe nhiều người nói mấy dòng Acuda S1, S2 thì bóng hiền lắm, nhưng mình chưa chơi thử
Cốt Alnade thấy mấy trang nước ngoài comment là tiểu Viscaria, dùng Rakza 7 khá nhiều, Rigan thì rẻ hơn, tốc chậm hơn nhưng độ xoáy vẫn tương đương rakza 7. Mặt Tibha kia thì hơi chát với mình. Lúc đầu mấy anh đánh chung tư vấn mình FH Baracuda, mà mình đánh cảm giác mặt hơi mềm, giật thì xoáy rất đã nhưng bạt cảm giác hơi yếu nên định tìm bác nào dùng qua S1, S2 tư vấn xem sao

vthoang1986

Trung Uý
Gò gài chặn đẩy dôi công bạt thì chuẩn combo Maze Advance new 99.99% kèm 2 mặt H9 iem bán 1tr1.
Nhẹ 175gr, chặn đẩy ổn không tưởng và gò bố của nặng luôn
0989977893 iem Hoàng :D

hoangday113

Thượng Sỹ
Cốt Alnade thấy mấy trang nước ngoài comment là tiểu Viscaria, dùng Rakza 7 khá nhiều, Rigan thì rẻ hơn, tốc chậm hơn nhưng độ xoáy vẫn tương đương rakza 7. Mặt Tibha kia thì hơi chát với mình. Lúc đầu mấy anh đánh chung tư vấn mình FH Baracuda, mà mình đánh cảm giác mặt hơi mềm, giật thì xoáy rất đã nhưng bạt cảm giác hơi yếu nên định tìm bác nào dùng qua S1, S2 tư vấn xem sao
Dựa theo việc bác đã research thì em nghĩ là bác đang ưng và cực kỳ muốn cây này r.
Thiết nghĩ bác nên mua luôn combo mình chọn trong TH oánh thiếu/thừa lực hay xoáy thì có thể nhờ tư vấn thêm để có combo phù hợp hơn :cool:

M.Hoang

Đại Tá
Mua cũ cho rẻ bác à. Bán lại cũng k lời lỗ bn. Lúc nào xác định cây nào m hợp thì mua 1 cây ngon hẳn nếu muốn

Bình luận từ Facebook