Xin sỰ giúp ĐỠ tỪ các bẠn trên diỄn Đàn , help help .......

Status
Không mở trả lời sau này.

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Nếu Camera có lưu lại thì cũng chỉ xác minh được rằng Fiona_Coder có mua hàng ở Hùng Hà chứ làm sao chứng minh đc 2 mặt mút bạn ấy mua là thật hay giả?
Nếu chủ cửa hàng nói bạn mua 2 miếng mút thật rồi tráo thành mút giả làm ảnh hưởng đến uy tín của cửa hàng thì thế nào?
Thôi thì theo mình qua việc này, người mua nên thận trọng hơn trong việc mua sản phẩm, còn người bán thì cần phải chăm sóc khách hàng tốt hơn (như giải thích cho khách hàng phân biệt được mút thật hay mút giả, tư vấn sản phẩm,...). Tất nhiên nếu có gì đó có thể chứng minh nguồn gốc sản phẩm thì sẽ tránh mắc phải trường hợp như topic này.
thế nên bây giờ mỗi cửa hàng nên làm 1 con dấu đóng vào mặt hay cốt mình bán ra bác ạ.chứ e đi mua mặt chưa bao giờ cắt dán ở cửa hàng.mà đã mang ra khỏi cửa rùi thì chỉ cần mấy chục giây thui cũng có thể tráo dc cái khác rôì.với cái lý luận như thế thì có ai chịu đôỉ cho bác ko??? mặt ten fake như e đánh thử thì may ra mới nhận ra dc.chứ nhìn thì e chịu

Last edited:

wangliquin

Binh Nhất
Đi nhậu mấy trăm ngàn còn có hóa đơn nữa mà. Đây là bài học cho ace sau này mua combo mắc tiền thì nên lấy cái hóa đơn thanh toán để sau dễ nói chuyện. Giờ chủ thớt không có gì làm bằng chứng thì cũng khó nói lắm.

nguyenthanhtuan8101986

Thượng Sỹ
theo m về uy tín và danh dự 1 chút nắng như vậy có nhằm nhò gì. bạn hẹn không đến như vậy vô tình đã làm mọi người hiểu bạn theo 1 cách khác. M cũng đọc cmt của bạn. m thấy bạnnên sử dụng ngôn từ cho đúng.
à, quên, bổ sung thêm tý nữa, là mình ghét trời nắng . Done !

kmfirecat

Thượng Sỹ
Cái thằng này nói mua phải hàng giả mà cửa hàng ng ta tha thiết mời đến làm rõ lại không dám đến...
Lại còn vỗ ngực tự hào nào là không sợ gạch, không sợ hổ.....không sợ mấy thứ đó sao không dám vác cái mặt đến?
Ngồi 1 chỗ tuôn ra toàn mấy lời lẽ vô văn hóa trong 1 cái nơi mà già có trẻ có này...
Học viện kỹ thuật quân sự có những thằng như thằng này sao?
Chỉ có 1 từ thôi: Rẻ rách !!!!
Anh Dũng k biết ngọn ngành nói vậy là sai rồi, đến giải quyết việc gì. E đã chơi với cậu em này. nó lần đầu ra HN học, có năng khiếu chơi bóng bàn. Nó bị mất tiền lại bị mọi người nói. Thực sự nó chỉ là 1 người chơi đơn thuần k mang tính chất mua bán dìm hàng nhau, nó mất tiền oan nên muốn nói cho hả giận. Giờ chú Chung có vác mặt đến thì chỉ thêm to chuyện và cũng k đủ bẳng chứng để chứng minh cho mọi người thấy chú mua đồ nhà Hùng Hà. Mọi người có nghĩ ở một quán nhậu hay quán nước ven đường một khách vãng lai ngơ ngác đến quán nhậu hoặc quán nước đó có bị chém hay k????? Thui chẳng giải quyết việc gì, ai tin ai thì cứ việc tin thôi. Những người chơi bóng bàn nên chọn cho mình cửa hàng uy tín mà mua đồ cho đảm bảo k xảy ra sự cố như thế này!!!!

bachikho

Đại Tá
Anh Dũng k biết ngọn ngành nói vậy là sai rồi, đến giải quyết việc gì. E đã chơi với cậu em này. nó lần đầu ra HN học, có năng khiếu chơi bóng bàn. Nó bị mất tiền lại bị mọi người nói. Thực sự nó chỉ là 1 người chơi đơn thuần k mang tính chất mua bán dìm hàng nhau, nó mất tiền oan nên muốn nói cho hả giận. Giờ chú Chung có vác mặt đến thì chỉ thêm to chuyện và cũng k đủ bẳng chứng để chứng minh cho mọi người thấy chú mua đồ nhà Hùng Hà. Mọi người có nghĩ ở một quán nhậu hay quán nước ven đường một khách vãng lai ngơ ngác đến quán nhậu hoặc quán nước đó có bị chém hay k????? Thui chẳng giải quyết việc gì, ai tin ai thì cứ việc tin thôi. Những người chơi bóng bàn nên chọn cho mình cửa hàng uy tín mà mua đồ cho đảm bảo k xảy ra sự cố như thế này!!!!
bác ui, khiếu nại hay đi kiện thì cũng phải có bằng chứng, nếu ko bị phán là vu khống là đúng rùi, kêu ai đc h bác, tình ngay lí gian mà

boll_boll

Moderator
@ bạn chủ topic: Đọc hết 18 trang mình rất tin tưởng câu chuyện của bạn, có thể là bạn đúng, tuy nhiên hiện tại không có bằng chứng cụ thể nên không thể kết luận đc chuyện gì. Có chăng chỉ để rút kinh nghiệm xương máu, kinh nghiệm đc trả giá bằng tiền mặt mà :D.
@ mọi người: việc post hình ảnh Ten lên diễn đàn đúng chủ đề, đúng box nhờ mọi người xem hộ không có gì đáng ném đá ném gạch cả, về thái độ thì rất thiện chí ngay từ lúc đầu (không nêu tên cửa hàng bán, chỉ xoay quanh việc nhờ mọi người xem hộ là hàng fake hay thật mà thôi), tuy nhiên vì lý do cá nhân nào đó xử lý chưa khéo nên làm mọi người ngờ vực. Để tránh gây tranh cãi em xin phép close topic tại đây Bia

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook