Xin review về cốt innerforce ULC?

kechamchich

Binh Nhì
có bác nào đã đánh em này rùi hoặc đã sử dụng qua dòng tamca ULC xin cho em cảm nhận ạ. Dòng này liệu có thể hay bằng dòng ZLC đc k ạ?

Ruahoguom

Thiếu Uý
có bác nào đã đánh em này rùi hoặc đã sử dụng qua dòng tamca ULC xin cho em cảm nhận ạ. Dòng này liệu có thể hay bằng dòng ZLC đc k ạ?

Mình chưa thử innerforce ulc mà cũng sẽ ko thử vì đã tìm được Kreanga ULC rồi!
Không phải ai cũng oánh đc cốt này nhưng ưu điểm vượt trội của Kreanga ULC là trả đòn cực chính xác trong khi tốc độ ngang bằng sardius
Dòng này nếu kết hợp 2 mặt cứng thì đôi công tuyệt hay nhưng ko mềm như Zylon Carbon.
Vấn đề quan trọng nữa là còn tùy thuộc vào lối đánh bác à!

Last edited:

tranvietanh

Trung Tá
Theo cảm nhận cá nhân của mình thì ULC xịt lắm, không thể bằng ZLC được bạn ạ. Mình đánh thử cây Kreanga ULC, thấy không chơi nổi...

lp4ever

Binh Nhì
Lâu lắm mới gặp người đánh cùng cốt mình ;)) Nếu bạn ở HN thì hôm nào đến NTĐ Bách Khoa ta giao lưu là biết liền à. Vì mình cũng chỉ mới chơi Sar rồi chuyển sang Em này nên cũng không biết nhận xét ntn. Nhưng nói chung là mình thấy kiểm soát tốt hơn Sar :D còn giật thì cũng ko chắc vì hồi thay cốt là thay luôn cả mặt mà. Từ Ten 05 >> Hexer HD nên cũng ko biết nói thế nào :D

meoluoitmb

Đại Tá
Mình chưa chơi em này nên chưa thể đưa ra cảm nhận gì giúp bạn cả, chúc bạn nhanh tìm được ý trung nhân

kechamchich

Binh Nhì
thực ra em cũng chỉ hỏi chứ cũng chưa định mua mấy em ulc này vì cũng chẳng thấy mấy ai chơi. nghe nói dòng zlc cũng khá hay. mà hôm nọ em xem trên butterflyonline bọn nó bảo cây inner zlc khá mềm. điều này có đúng k ạ?

Bình luận từ Facebook