Xin review PALIO AEOLUS 450 ,thanks

Bác cứ tưởng tượng nó như Ten 64 nhưng cảm giác kém hơn, mặt mới thì grip hơn, sờ mặt nó ráp như là giấy ráp số 0 hay dùng để đánh bóng gỗ lần cuối trước khi vào vecni ấy

Chuẩn luôn. Mình xin bổ sung là đánh bóng 40+ thì mặt Aeolus 450+475 nảy hơn và xoáy hơn T64 một chút xíu nhé.

tosiosHD

Đại Tá
Chém gió thôi bác ạ:p
Haha. Em like bác mà! Bác rất dũng cảm trình bày vấn đề một cách rất tỉ mỉ, cặn kẽ theo quan điểm của bác; ko như 1 số bạn ko dám trình bày 1 vấn đề gì, nhưng khi thấy người khác bày tỏ quan điểm nào đó trái ý mình là vào cmt chê bôi đủ điều!

namtdcvl

Thượng Tá
Không biết các bác sử dụng Aeolus có bị co mặt ko, mình dán bằng keo Rồng Việt mỗi lần lột ra dán lại là bị hụt 1 tí. Chẳng biết tại sao nữa?

tosiosHD

Đại Tá
Không biết các bác sử dụng Aeolus có bị co mặt ko, mình dán bằng keo Rồng Việt mỗi lần lột ra dán lại là bị hụt 1 tí. Chẳng biết tại sao nữa?
Co rất nhiều. Mình mới bóc ra dán vào khoảng 3 lần thì nó cũng co khoảng 2-3mm rồi. Nên giờ ko dám bóc ra nữa, đánh tới lúc hỏng thì thôi!

trandung.5784

Thượng Sỹ
[QUE="Quannv, post: 710816, member: 33812"]mình đang dùng muốn đổi sang mặt soft muốn bán Aeolus 450 bạn có mua mình để lại cho ib 0915225113[/QUOTE]
Kt và giá sao bạn ?

Bình luận từ Facebook