xin mọi người chỉ giáo cho cháu ạ. và xin lỗi admin vì vừa lập tài khoản đã giao bán

danhram_1

Trung Sỹ
cháu nắm nay 15 tuổi, chơi bóng bàn đc 3 năm, nhưng vẫn ít kinh nghiệm
hiện cháu đang chơi 1 vợt cốt leoviz ( mua 1 tr3 đc 2 tuần )
chơi 1 mặt phải là ten 05
mặt trái là palio bill 2011
cháu chơi cảm nhận k hợp với khẩu vị của minhd, nên đang muốn về lại vs cây sardius. cháu muốn bán cây kia giá 2tr3 ạ.... ai quan tâm mua giúp cháu
chau chơi sardius các bác hỗ trợ cho cháu xem cháu đánh mặt gì, chấu giật phải bóng xoáy nhé

MaiXuanViet

Moderator
cháu chơi cảm nhận k hợp với khẩu vị của minhd, nên đang muốn về lại vs cây sardius. cháu muốn bán cây kia giá 2tr3 ạ.... ai quan tâm mua giúp cháu
chau chơi sardius các bác hỗ trợ cho cháu xem cháu đánh mặt gì, chấu giật phải bóng xoáy nhé

Bạn giữ lại 2 mặt đang sài dán luôn qua Sardius là hợp. Khỏi mua mặt mới tốn tiền. ^^

Bạn nên cho mọi người biết tình trạng của cốt và mút cần bán còn bao nhiu %, tình trạng sứt mẻ thế nào (tốt nhất là có hình của cốt và mút), nơi bạn ở và số điện thoại để nọi người tiện giao dịch.hihi. Với bạn cho biết bạn ở đâu để có anh em nào gần gần đấy có uy tín biết bạn bảo lãnh cho bạn thì mọi người mới dễ mua bạn à. Chúc bạn mau bán được hàng và tìm được combo ưng ý :)

Last edited:

son_canloc

Đại Tá
U15 mà rành về vợt ghê , đặc biệt rao mua và bán nhiều nơi ACE cần phải quan tâm nhiều về bạn này nha . 15 tuổi hình như trong một số việc cũng cần người bảo lảnh đó
Chúc cháu sớm gặp đc người cần bán cũng như cần mua

danhram_1

Trung Sỹ
cốt của cháu thì mới 99% ạ, mặt đỏ palio bill 2011 thì mới 99%, ( cả cốt và mặt k sứt mẻ 1 tý nào ) còn mặt ten thì cháu chơi đc ( 1 tháng rùi ạ, nó bị rách 1 tý ở cạnh trái của vợt ạ )

Bình luận từ Facebook