Xin hỏi vợt sardius đánh mặt gì tốt nhất (giật trái phải...)

iphonex

Binh Nhất
Chào cả nhà. E chơi bóng bàn cũng khá. Công trái phải, giật trái phải, thủ xa vớt méo bóng rất dẻo đều ok. Hi

Cho e hỏi Cốt vợt Sardius tem bạc thì đánh 2 mặt vợt j để giật trái phải hợp lý và bóng đi căng nhất.

Hiện tại e đang đánh mặt XIOM IV nhưng nó cũ và hết ma sát rồi. , nên tính chuyển sang. Ko biết có nên mua XIOM mới ko, hay chuyển qua mặt khác

Các bác tư vấn e với. Thanks

meoden82

Thượng Sỹ
thử M2 của Donic xem sao, nói chung chọn mặt hợp khó lắm, tốn kém lắm, nên thử một mặt, xem hợp bên trái hay phải, nếu hợp làm cả đôi.

victor.ngobn

Đại Tá
Mình kinh tế chỉ đủ để mua và chơi luôn khoảng 1tr5 2 mặt. Ko thể mua vài ba cái rùi test đc. Hic
Mình nghĩ bạn nên chơi mặt FH là Xiom Sigma Pro 2. Chú em cùng CLB mình đang chơi Ten64, hoặc Ten05 ở FH nhưng khi đổi sang mặt Xiom kia, giật xoáy và tốc độ tốt hơn rất nhiều, mình ngồi ngoài nhìn đường bóng là đủ biết. Nó cũng nói vậy. Có vài lời góp ý !

hiepga

Đại Tá
Mình kinh tế chỉ đủ để mua và chơi luôn khoảng 1tr5 2 mặt. Ko thể mua vài ba cái rùi test đc. Hic
Nếu bác thường xuyên tham gia diễn dàn thì có thể vào box rao vặt mua mặt đã qua sử dụng về test. Giá thành so với chất lượng quá rẻ. Hợp thì bác để đánh còn k nhượng qua cho người khác cũng k tón kém

iphonex

Binh Nhất
Mình nghĩ bạn nên chơi mặt FH là Xiom Sigma Pro 2. Chú em cùng CLB mình đang chơi Ten64, hoặc Ten05 ở FH nhưng khi đổi sang mặt Xiom kia, giật xoáy và tốc độ tốt hơn rất nhiều, mình ngồi ngoài nhìn đường bóng là đủ biết. Nó cũng nói vậy. Có vài lời góp ý !
Cốt sar đã cứng rồi gặp mặt vợt cứng Xiom Sigma Pro 2 liệu ổn k bác :D

cứng gặp cắng có khi tấc độ lại ngon. bắn ác. hi

iphonex

Binh Nhất
Nếu bác thường xuyên tham gia diễn dàn thì có thể vào box rao vặt mua mặt đã qua sử dụng về test. Giá thành so với chất lượng quá rẻ. Hợp thì bác để đánh còn k nhượng qua cho người khác cũng k tón kém
Cám ơn bác.

victor.ngobn

Đại Tá
Cốt sar đã cứng rồi gặp mặt vợt cứng Xiom Sigma Pro 2 liệu ổn k bác :D

cứng gặp cắng có khi tấc độ lại ngon. bắn ác. hi
Nó ko cứng lắm đâu. Mặt 2 là vừa vừa mà. 1 mới là cứng. Giống như Bluefire M1 là cứng nhất, M2 vừa vừa, M3 là mềm, đây là Sigma 2 là vừa, cả trái phải đều chơi đc

tiachop

Thượng Tá
Bác muốn bền, giá cả và chất lượng thì dùng Palio Blizt hoặc Razaka 7. FH: Blitz 2010 hoặc Raz7 thường BH: Blitz soft hoặc Raz7 Soft.(01 cặp 1tr6)
Hoặc dòng Tagret với FH:Tagret 45, BH:Tagret 42.5 (01 cặp 1tr9)
Những dòng này so với Ten mình thấy tốc độ và độ xoáy không kém là bao. Ten nổi trội hơn mấy dòng này là độ ổn định và kiểm soát tốt hơn, nhưng độ bền chỉ bằng 1/2 mà giá thành thì gần gấp đôi.

tuannn

Đại Uý
Nó ko cứng lắm đâu. Mặt 2 là vừa vừa mà. 1 mới là cứng. Giống như Bluefire M1 là cứng nhất, M2 vừa vừa, M3 là mềm, đây là Sigma 2 là vừa, cả trái phải đều chơi đc
Bác phân biệt như thế có vẻ hơi nhầm lẫn chút. Theo E nghĩ Sigma I có 2 loại Euro(mềm) và Pro (cứng) - Sigma 2 mẫu ra sau cũng có 2 loại Euro và Pro chứ ko như bác nói. Vì cả 2 loại mút này E đã từng sử dụng qua. Theo E dòng pro mà kết hợp với sar là quá cứng khiến người chơi khó sử lý hơn. Thực tế cốt sar chỉ dòng mút trung bình hoặc mềm chút là ok hết.

bóng bàn online

Đại Uý
Chào cả nhà. E chơi bóng bàn cũng khá. Công trái phải, giật trái phải, thủ xa vớt méo bóng rất dẻo đều ok. Hi

Cho e hỏi Cốt vợt Sardius tem bạc thì đánh 2 mặt vợt j để giật trái phải hợp lý và bóng đi căng nhất.

Hiện tại e đang đánh mặt XIOM IV nhưng nó cũ và hết ma sát rồi. , nên tính chuyển sang. Ko biết có nên mua XIOM mới ko, hay chuyển qua mặt khác

Bác @iphonex ơi, Target 42.5 bác thử chưa, chỗ em có bác cổ tay tốt, quả giật đầy sức mạnh thích đánh cả 45 bên BH đó, nhưng bác ý phải nói là cổ tay vô đối mới làm được như vậy, 42.5 là rất ok!!!!

thanhthekit

Thượng Sỹ
theo e bác có thể chơi xiom sigma II hoặc có thể chơi acuda s3 , . đánh 2 cái đó được đó ạ giật trái xoáy mà bắn đôi công dị phết . chứ đẹp nhất thì vẫn là ten 64 rồi . cơ mà max đó bác à

thuanlacsg

Đại Tá

thử với TARGET 42.5 bên trái đi bác. ko làm bác thất vọng đâu

Mr.phongcach

Hạ Sỹ
mình đang đanh cốt sardius tem bạc giống bạn.trước đây mình đánh 2 mặt coppaX3 của Donic.bây giờ mình giật phải bằng Tenergy80fx và đánh càng trái bằng coppaX3. mặt mềm nên bám xoáy tốt và tốc đô cực cao. Chúc bạn thành công.

trandu dong nai

Binh Nhất
mình đang đanh cốt sardius tem bạc giống bạn.trước đây mình đánh 2 mặt coppaX3 của Donic.bây giờ mình giật phải bằng Tenergy80fx và đánh càng trái bằng coppaX3. mặt mềm nên bám xoáy tốt và tốc đô cực cao. Chúc bạn thành công.
Mình đánh sad trái siom omega 3. Phải rak7 rất ok. Nếu phải được ten 80 là nhất...

Bình luận từ Facebook