Xin hỏi về vợt handmade

729-FX

Trung Uý
Chào mọi người ạ
gần đây em thấy trên fb có quảng cáo một số cây handmade
Do rất thích cây Long 5 nhưng vì điều kiện tài chính chưa đủ nên em muốn thử dòng handmade đó vì giá cả phải chăng ạ.
Không biết ở đây đã có ai chơi thử dòng handmade này chưa ạ? Cho em xin cảm nhận. Em xin cảm ơn mn.

Thaclong

Binh Nhì
Chào mọi người ạ
Do rất thích cây Long 5 nhưng vì điều kiện tài chính chưa đủ nên em muốn thử dòng handmade đó vì giá cả phải chăng ạ.
Không biết ở đây đã có ai chơi thử dòng handmade này chưa ạ? Cho em xin cảm nhận. Em xin cảm ơn mn.
Mình có 1 cây, đánh thấy cũng tạm đc

M.Hoang

Đại Tá
Chào mọi người ạ
nay mình vừa đi xem cốt handmade của bác Phạm Quang trên facebook, chất gỗ có vẻ ổn, nhưng cái ốp cán bị hở, nên thôi không mua nữa =)))

Tiểu Cuội

Thượng Sỹ
hang handmade hiện tại ở việt nam thì hầu hết là phôi đều đặt ở trung quốc về theo giá nào đó, về cơ bản thì đánh nhẹ thi okie, còn đánh giật mạnh thì thường bung và không còn được chuẩn bóng, gỗ mặt non và rất dễ bị tước.

Thunderblade

Thượng Sỹ

Mình cũng đang dùng vợt handmade của Thái. Gỗ cực già, cảm giác đánh như Acoustic inner carbon

Bình luận từ Facebook