xin hỏi về mặt láng Stiga

Sơn ld

Binh Nhì
Mình xin trả lời bạn
Evo : là dòng mút có tính năng gần giống với sriver của butterfly, dùng để chặn đẩy rất tốt . Giá cả cũng hợp lí hơn so với sriver (700k/1miếng)
Boost TS : là dòng mút có tính năng gần giống với bryce của butterffly nhưng cho người đánh cảm giác kiểm soát bóng tốt hơn ( giá cũng tầm 700k/1 miếng)
C
Mình xin giải thích cho bạn :
2 thông số bạn đưa ra hình như vẫn chưa đủ vì Stiga hiện nay đang phát triển dòng calibra đc danh thủ tuyển tq là xuxin đang sử dụng
Bạn vào trang web của stiga theo link này bạn sẽ rõ : http://stigatabletennis.com/en/about-stiga/downloads/catalogs/catalog-2012-2013/

Cả 2 sp trên mà bạn đưa ra mình đã dùng thử. 2 sp trên đều thuộc dòng mút trung bình cứng. Do đó cảm giác vào bóng sẽ vọt nhưng vẫn kiểm soát đc. Nghĩa là sao ? Nghĩa là bạn giật trái bóng bạn cảm thấy nhanh nhưng vẫn điểu khiển đc quỹ đạo trái bóng đi

Ở sp mình giới thiệu cho bạn là Calibra thì nó khác biệt xa so với 2 sp mà bạn đã nêu
_ Nhanh
_ Xoáy
_ Kiểm soát

Theo nguyên tắc các dòng mút hiện nay : nếu đã nhanh thì thường khó kiểm soát và cho nhiều xoáy
Dòng Calibra cho bạn hội đủ cả 3 yếu tố . Sau khi xem catalogue bạn sẽ thấy miếng Calibra lt là miếng nhanh nhất và kiểm soát thấp nhất. Nhưng khi bạn thử bạn sẽ thấy chênh lệch giữa miếng gần như là ko đáng kể .
Mời bạn xem video bạn sẽ thấy xuxin sử dụng miếng calibra ko thua gì 1 miếng mút tàu (bạn để ý 1p38s bạn sẽ thấy điều đó rõ nhất)

Có j ko hiểu về stiga bạn cứ pm cho mình ^^
C có thể giải thích giúp t mặt den ca đỏ của stiga khac nhau j k. . Nếu sài giật trái va phải thì dùng loại nào tc ts va cabila vậy

Bình luận từ Facebook