SORRY SORRY

Status
Không mở trả lời sau này.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá

Last edited:

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Bác hỏi trận nào, đứa nào?
Nếu có dịp đánh bb ở VT, bác máu thì em cáp độ thằng áo xanh, béo béo, tay trái đánh trận đầu ấy, nó chấp bác 6 trái!
Chú nói ẩu quá trình trận 1 thì cũng tạm đc . Trân 2 thì kém quá chiến thuật như đêm 30 .

Bác hỏi trận nào, đứa nào?
Nếu có dịp đánh bb ở VT, bác máu thì em cáp độ thằng áo xanh, béo béo, tay trái đánh trận đầu ấy, nó chấp bác 6 trái!
đấy là cu em Tiến ngỗng,ngày xưa chuyên nghiệp quân đội,giờ nhìn đánh cũng chảy rồi,hồi xưa bóng nhòi ra khỏi bàn nó giật mất bóng luôn chứ ko bợ bóng với chả bê bóng đâu

Trainee

Đại Tá
đấy là cu em Tiến ngỗng,ngày xưa chuyên nghiệp quân đội,giờ nhìn đánh cũng chảy rồi,hồi xưa bóng nhòi ra khỏi bàn nó giật mất bóng luôn chứ ko bợ bóng với chả bê bóng đâu
Giờ nó không động lực, đánh không nhiệt, chỉ cỡ A2 TPHCM thôi. Giật khéo, chặn, đấm BH là chính. Nhưng hôm nào nó rồ lên thì lại đánh phũ phàng như thằng điên.

Trainee

Đại Tá
trước ở Hn thì đanhs A,nhưng với phong độ bg khả năng chỉ đánh B,mà bg đanhs B ơr Hn ăn cũng ko đuowcj nhiều đâu
Mặt bằng VT thế, nó chỉ có xuống, khó giữ. Nhất là giờ toàn đứng dạy, rồi về ngủ, cuối tuần đi xem đua chó! :D
Chắc phải kiếm con vợ vực tinh thần nó lên.

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
đánh bóng mà che tay đáng lẽ ra ko đc lên TV. Nghiệp dư hay chuyên nghiệp cũng phải đúng đánh theo luật :oops:
Thế tui mới hỏi trình nào đó bác , ở quê choa ae hay dùng từ là HẠNG RƠM RƠM hay còn gọi là dân làng nghề Mộc . Dân làng nghề thì chắc chắn đc xếp hạng chuyên nghiệp :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook