Xin hỏi mặt vợt tương đương Ten05

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ý kiến cá nhân:
Ten là mặt hay, nhưng để dùng đc những cái hay của nó, chắc phải tầm tg, bằng chứng là vđv cỡ A, B của mình cũng ít thấy dùng Ten. Kết luận trình phong trào không nên dùng Ten lãng phí, có lẽ nên chuyển sang Joola. Tiện thể D9 tư vấn cho mình mặt joola đánh trái hay, mình dùng cốt thuần gỗ 7 lớp nhé.
JOOLA đánh BH hay có RHYZM 425 , MAXXX 400 , RHYZM TECH , XPLODE SENTIVE
:)

cuongpn

Đại Tá
JOOLA đánh BH hay có RHYZM 425 , MAXXX 400 , RHYZM TECH , XPLODE SENTIVE
:)
Qua e được trai nghiệm Rhyzm-P đánh BH, mặc du mặt cũ rồi nhưng phải nói là đánh rất hay, kê chặn hay giật bóng rất chuẩn, cho cảm giác cực kỳ yên tâm. Đánh FH thì hơi xịt tí

nb.toan

Thượng Tá
Qua e được trai nghiệm Rhyzm-P đánh BH, mặc du mặt cũ rồi nhưng phải nói là đánh rất hay, kê chặn hay giật bóng rất chuẩn, cho cảm giác cực kỳ yên tâm. Đánh FH thì hơi xịt tí
Thì mặt này đánh trái mờ. Hihi.

nb.toan

Thượng Tá
Rhyzm- tech nảy hơn - p à bác?
Không nảy hơn mà dị hơn. Hơi khó làm quen, quen rồi thì thấy hay hay, lực vào thoải mái, xoáy và gia tốc bóng rất khó chịu cho đối phương.

Hơi kén cốt, tốt nhất là dùng cốt có độ đàn hồi tốt, có các loại sợi hỗ trợ tốc độ, không cần hãm lại đâu.

cuongpn

Đại Tá
Không nảy hơn mà dị hơn. Hơi khó làm quen, quen rồi thì thấy hay hay, lực vào thoải mái, xoáy và gia tốc bóng rất khó chịu cho đối phương.

Hơi kén cốt, tốt nhất là dùng cốt có độ đàn hồi tốt, có các loại sợi hỗ trợ tốc độ, không cần hãm lại đâu.
em đánh cốt thuần gỗ, nên thấy mấy dòng này có vẻ FH thì hơi xịt, đánh bị mất lực nhều, chắc đánh cốt sợi carbon thì đỡ hơn Dùng cho BH thì an toàn hơn

cuongpn

Đại Tá
BH em chỉ cần an toàn, nhẹ nhàng, FH cần phát lực mạnh để dứt điểm nên cầm mặt nảy và dị chút
tiện các bác cho em hỏi luôn là em đang đáng R7 thấy khá nảy, phá xoáy tốt nhưng không bám bóng lắm, em muốn hỏi mặt R9 thì có tốt hơn R7 không?

Bình luận từ Facebook