Xin hỏi địa điểm cho thuê bàn Bóng bàn khu vực Cầu giấy ,Cổ nhuế

vjetthang

Binh Nhì
Mình có đám bạn thích chơi Bóng bàn ,nhưng ko luyện tập thường xuyên ,muốn thi thoảng qua chơi một chút cho đỡ nhớ :p .Mọi người cho mình hỏi địa điểm nào có thể cho thuê bàn theo giờ ở khu vực Cầu Giấy, Cổ Nhuế nhé.
Xin cảm ơn mọi người.

tieuho_8x

Đại Tá
Nhà thi đấu đã ngừng từ lâu và k thấy báo hoạt động lại. Vậy là đã hoạt động lại sao bác Hangruoi? Lạ thiệt
Cầu Giấy thì có rất nhiều clb: Yên Hoà,THPT C.Giấy,...

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Nhà thi đấu đã ngừng từ lâu và k thấy báo hoạt động lại. Vậy là đã hoạt động lại sao bác Hangruoi? Lạ thiệt

Hic hic, có lẽ là mình nhầm vì lâu rồi không qua đó.

vjetthang

Binh Nhì
Hix bọn mình chỉ chơi giải trí chút thôi chứ thấy ở CLB hội viên mới đc chơi chứ :(

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Hix bọn mình chỉ chơi giải trí chút thôi chứ thấy ở CLB hội viên mới đc chơi chứ :(

Không cần là thành viên đâu bạn ơi, các CLB ở Hà Nội chủ yếu theo kiểu 15-20.000/buổi, cứ có bàn trống là vào chơi, chơi hết trận lại ra nghỉ nhường bàn cho người khác rồi lại đợi bàn trống khác vào chơi... Nói chung là rất dễ để chơi, kể cả đi một mình thì cũng có thể rủ người khác vào đánh cùng mình... (trừ CLB Giảng Võ nhé)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Không cần là thành viên đâu bạn ơi, các CLB ở Hà Nội chủ yếu theo kiểu 15-20.000/buổi, cứ có bàn trống là vào chơi, chơi hết trận lại ra nghỉ nhường bàn cho người khác rồi lại đợi bàn trống khác vào chơi... Nói chung là rất dễ để chơi, kể cả đi một mình thì cũng có thể rủ người khác vào đánh cùng mình... (trừ CLB Giảng Võ nhé)

Khi nào bác sỹ đỡ đẻ về HD đấy?

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Chẳng thấy có lịch cụ thể ở đâu và thời gian thế nào nên em ko thu xếp được rồi anh ạ... Để hôm nào anh về Hà Nội em tìm và diệt sau vậy

Thảo nào mấy tay côn đồ gọi chú là Tuấn trốn .....:D

Bình luận từ Facebook