Xin hỏi combo của Lâm Gai.

thaythuydn

Đại Tá
Mình xưa nay vẩn chơi gai dài bên BH.Hôm qua tình cờ xem các clips của Lâm gai thi đấu thấy anh sử dụng BH khác với cách đây 5 năm.Lúc đó anh sử dụng BH gai 755 và Sardius.Nay nghe nói anh đả chuyển qua mặt gai KHÁC.Anh đả gây khó dể cho DKQ và các cao thủ khác .Xin các ACE cho mình biết COMBO mới của anh,hoặc ít nhaát là mặt BH.Xin cám ơn.

thaythuydn

Đại Tá
Gai bán phản xoáy Milky Way/Neptune của TQ 170 K.
Hiện nay Lâm gai đã chuyển qua combo mới rồi.Trong giải các clb bb TQ vừa kết thúc anh dùng cốt vợt Donic không có bán trên thị trường/Limited Edition,kết hợp với mút Tàu znational team FH và gai dài phản xoáy mút lót 0.7mm 388 D-1.

HaQuocLinh

Thượng Tá
Chú này lẩm cẩm mất rùi. Hỏi thật chú định viết bài lấy sao hay để làm j. Vừa hôm trước bỉu đang chơi 802-40 giờ muốn tìm mặt tương tự giờ lại hỏi 802-40. Mình post gì kg nhớ sao? Đây là chỗ trao đổi đừng để ae tư vấn mất công rồi chú bỏ đấy.... mua bực mình cho mọi người....
ồ đúng là mình đang chơi 802-40 thật nhưng đó là combo1. mình thích combo2 cũng chơi 802-40 cơ mà! còn mặt BH thì lại khác nhau giữa các cây kiếm khác nhau. có vẻ như bạn chơi vợt dọc chỉ chơi 1 mặt vợt và nếu muốn đổi gió thì lột mặt ra thay mặt khác vào! mình thì không như thế ! mua cốt khác và mặt mới dán vào thử cảm giác hợp thì giữ lại còn nếu không bán lại cũng không lỗ bao nhiêu vì đã thích thì tiền nong không quan trọng bạn à/ cảm ơn đã nhắc khéo mình nhé! nhưng đúng là mình đang tìm mua mặt mới như tiêu đề thật dù trong tay mình cũng đang có miếng này tuy nhiên mút bị lỗ trỗ một ít không thích!

HaQuocLinh

Thượng Tá
Hình như bác cố tình kg hỉu hoặc nói ra rồi lại quên. Bác có nhớ dạo trước nằng nặc đòi mua cốt 2 tốc đọ của thaythuy, rồi khi thầy ấy cho thông tin thì bác lại bảo không có đk chỉ cần loại nhàng nhàng. Giờ bác lại quay ngoắt nói tiền nong không thành vấn đề.... thôi bác tự tìm nhé, tôi kg tham gia nữa. Gluck
Nhưng thaythuy chỉ bán kèm mặt vợt!! chẳng hiểu gì cả....

thaythuydn

Đại Tá
Mình mới mua gai 388 D-1 giống như Lâm gai 230 K Chận đẩy rất tốt không thua gai number 1 990k của Dr Neubauer

Last edited:

Bình luận từ Facebook