Xin giao lưu tại Tam Kỳ - Quảng Nam

MaiXuanViet

Moderator
Khoảng thời gian từ trưa 18/9 đến trưa 22/9 em đi công tác tại Tam Kỳ, định tranh thủ thời gian rảnh kiếm mồ hôi chứ bỏ bb mấy ngày chắc ghiền chết mất. Trưa 18/9 đến nên ngày 18 em chơi được thoải mái từ buổi chiều đến...khuya, còn 19 20 21 chắc chỉ chơi được buổi tối vì cả ngày phải tập huấn tại trung tâm Thanh thiếu niên. Vì là lần đầu tiên đến Tam Kỳ nên không biết có CLB nào thuận tiện đến giao lưu vào những khoảng thời gian đó không. :confused:

Em ở trọ tại nhà khách Thanh Niên - trung tâm Thanh Thiếu Niên - số 226 Huỳnh Thúc Kháng, tp Tam Kỳ. Không biết có CLB nào gần đó không ạ? tại vì em đi tàu ra, không có xe di chuyển nên khó đi xa.

MaiXuanViet

Moderator
đến Tam Kỳ alo cho A Sang chủ sới (0932.400.404) hoặc cho mình: 0983.022.055 (Hiển)
chỗ Bạn dự tập huấn tương đối gần CLB Tam Kỳ, 5 phút bằng xe gắn máy...Hẹn gặp !

Không biết thời gian hoạt động của clb là từ mấy giờ đến mấy giờ ạ

Tackebong

Trung Uý
Hình như a Hiển, chị Na vs chú Minh xài gai dài, a Phùng, chị Thoa gai trung 388C-1,a Sang gai công. Biết sơ sơ vậy thôi. À còn a Thưởng bà con vs Joo See Hyuk nữa :D đau đầu lắm. Trình D cứng diễn đàn còn hi vọng đó hehe

thoatk

Thượng Tá
Hình như a Hiển, chị Na vs chú Minh xài gai dài, a Phùng, chị Thoa gai trung 388C-1,a Sang gai công. Biết sơ sơ vậy thôi. À còn a Thưởng bà con vs Joo See Hyuk nữa :D đau đầu lắm. Trình D cứng diễn đàn còn hi vọng đó hehe
Lê mới đến CLB mấy bữa mà biết rõ quá hì. Mấy bữa Lê đến CLB chị đau đầu nên ít đến chơi, chắc bữa nay vô lại rồi chứ gì. chị em không có cơ hội ngồi nc nhiều, tiếc quá. Nhưng người Quảng Nôm mà, cơ hội sẽ còn nhiều.

lqphuong

Đại Uý
Chiều hôm qa MXViệt đã đến TP. Tam Kỳ, một chàng trai rất dễ mến, dáng cao, mắt kiến, có lối đánh rất khó chịu; sử dụng Super Block OX (đã lột lớp keo "trong suốt" bên dưới nên gai khá mềm, tạo độ lắc cao) bên BH khá hay, biến hóa trong từng cú đánh, lúc cắt, lúc vẫy nhẹ, lúc bắn rất quyết đoán, đặc biệt mình thích những qả giao bóng khá quái của Việt, hẹn chiều nay trận lượt về tại sới Tam Kỳ để học hỏi thêm cú giao bóng ...

MaiXuanViet

Moderator
Anh em Tam Kỳ thật vui vẻ và hiếu khách. Đã nhường mình rất nhiều nên 8 trận đều như mong đợi là có final tổng cộng 40 sec, thật quá đã, về đến khách sạn chân không nhấc nổi lên giường. ^^

Chiều nay chủ nhật sẽ lại đến clb Tam Kỳ có lẽ là lần cuối trong chuyến đi này vì trưa mai đã phải lên tàu. Anh Nam_Chém có ý tưởng oánh 1 trận 1 con gà tre, không biết còn anh em nào vào kiếm gà tre của mình nữa không chứ nghe nói gà tre Quảng Nam nhỏ lắm 1 con bằng bàn tay ah nên mấy anh em nhậu không đủ. :D

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Rất cám ơn anh em Quảng Nam đã tiếp đón rất nồng hậu. Những trận giao lưu bàn bóng bàn bia với anh Hiển lqphuong, anh Nam_chem, anh Sang chủ xới, anh Bôn hlv và nhiều anh em khác nữa...đã để lại những kỷ niệm không bao giờ quên. Hẹn gặp lại anh em vào một ngày không xa trên đất Quảng Nam hoặc Ninh Thuận.hihi. Chúc mọi người sức khoẻ và thành công. ^^

lqphuong

Đại Uý
Anh em Tam Kỳ thật vui vẻ và hiếu khách. Đã nhường mình rất nhiều nên 8 trận đều như mong đợi là có final tổng cộng 40 sec, thật quá đã, về đến khách sạn chân không nhấc nổi lên giường. ^^

Chiều nay chủ nhật sẽ lại đến clb Tam Kỳ có lẽ là lần cuối trong chuyến đi này vì trưa mai đã phải lên tàu. Anh Nam_Chém có ý tưởng oánh 1 trận 1 con gà tre, không biết còn anh em nào vào kiếm gà tre của mình nữa không chứ nghe nói gà tre Quảng Nam nhỏ lắm 1 con bằng bàn tay ah nên mấy anh em nhậu không đủ. :D

Hôm chiều chủ nhật e gọi nhưng A đang tiếp khách nên kô làm trận gà tre với e đc, tiếc qá, vì thực sự muốn xem e đánh với 100% phong độ...chứ mấy hôm trước a cảm nhận e ra chưa hết tay và đòn cú...

Rất cám ơn anh em Quảng Nam đã tiếp đón rất nồng hậu. Những trận giao lưu bàn bóng bàn bia với anh Hiển lqphuong, anh Nam_chem, anh Sang chủ xới, anh Bôn hlv và nhiều anh em khác nữa...đã để lại những kỷ niệm không bao giờ quên. Hẹn gặp lại anh em vào một ngày không xa trên đất Quảng Nam hoặc Ninh Thuận.hihi. Chúc mọi người sức khoẻ và thành công. ^^
Khi nào có dịp công tác Ninh Thuận, A sẽ ghé và alo e. Hẹn @MaiXuanViet !

MaiXuanViet

Moderator
Hôm chiều chủ nhật e gọi nhưng A đang tiếp khách nên kô làm trận gà tre với e đc, tiếc qá, vì thực sự muốn xem e đánh với 100% phong độ...chứ mấy hôm trước a cảm nhận e ra chưa hết tay và đòn cú...

Oánh với anh ướt 2 cái áo mà anh kêu chưa ra hết tay.hihi. Tại rơ em nó vậy đó anh, thể lực kém nên buộc phải lúc lên công lúc về thủ nên nhìn nó hiền chứ không tấn công dũng mãnh liên tục như người khác được.

Đệ Tử Kỳ An

Thượng Tá
Do mới nhập môn nên không biết, Thì ra chú Mai Xuân Việt mình nghe giọng lạ, đánh tương đối hay như Gặp mà có biết đâu chú ở xa đến, giờ lên diễn đàn mới nhân diện vì người thon gọn như Hàn Guốc ấy!

Bình luận từ Facebook