Xin địa chỉ mua vòng quấn đầu gối!

MaiXuanViet

Moderator
Em có thấy nhiều người mang loại vòng quấn đấu gối này mà không biết mua ở đâu. Ai biết chỉ giúp em địa chỉ và sdt liên lạc với. Cám ơn nhiều ạ. Chỉ cần là loại vòng này thôi, hãng nào cũng được.

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Em cần rất gấp! hàng của hãng bóng bàn hay cầu lông gì cũng được ạ. Chỉ cần có cái vòng quấn gối này là được. Mọi người giúp dùm, em rất cần 1 địa chỉ cụ thể hoặc sđt càng tốt ạ! :(

lqphuong

Đại Uý
cái này dễ mua mà e, ở A thấy chỗ shop thể thao nào cũng có bán mà, e thử tìm xem. Bí qá thì a gửi tặng cho cái Muller này nhưng A đã dùng qua rồi, nên thấy cũng ngại, tặng phải là hàng new chứ ...

MaiXuanViet

Moderator
cái này dễ mua mà e, ở A thấy chỗ shop thể thao nào cũng có bán mà, e thử tìm xem. Bí qá thì a gửi tặng cho cái Muller này nhưng A đã dùng qua rồi, nên thấy cũng ngại, tặng phải là hàng new chứ ...

Dạ thật sự là em cũng mua để tặng ng khác (dịp 20/11 sắp tới) chứ ko phải em sài. Khổ cái chỗ em chẳng có chỗ nào bán, em phone các shop thể thao em quen cũng ko còn chỗ nào có, Take thì vừa hết hàng. Bó tay. hix hix. Nếu ngoài đó có chỗ bán em chuyển khoản anh mua dùm em 1 cái em cám ơn nhiều nhiều. :(

MaiXuanViet

Moderator
Nếu anh ở Tp.HCM, cuối đường Lê Văn Sỹ có cái bùng binh, quanh bùng binh đó có mấy shop thể thao ở đường Bùi Thị Xuân (đại khái là đường cắt bùng binh n không phải là shop trên đường LVS), hôm trước em thấy có bán trong một shop dụng cụ thể thao (shop treo nhiều túi xách phía trước, e k biết địa chỉ), giá 250k. Mắc quá em không mua, em mua ở ngoài Võ Văn Ngân-Thủ Đức có 65k nhưng mà đợt đó ngta nói còn có 1 cái.

hix, mình lại không ở tp, chỉ có thể mua online. phải mà có tên shop hay sdt liên lạc thì tốt quá. :(

anzippo

Đại Tá
Trước đây anh cũng dùng loại dây đó , nhưng bây giờ Có Bác Tuấn là VĐV bb và hiện tại là Bác Sỹ đooij bóng SHB ĐN , Băcs ý khuyên anh mua loại có bảng to mục đích để máu lưu thông tốt hơn và gữi đuwowcj cả dây chằng trên và dưới đầu gối , tối anh cho em xem hình

Last edited:

MaiXuanViet

Moderator
Trước đây anh cũng dùng loại dây đó , nhưng bây giờ Có Bác Tuấn là VĐV bb và hiện tại là Bác Sỹ đooij bóng SHB ĐN , Băcs ý khuyên anh mua loại có bảng to mục đích để máu lưu thông tốt hơn và gữi đuwowcj cả dây chằng trên và dưới đầu gối , tối anh cho em xem hình

Tại người cần dùng là nữ nên loại bản to ko hợp lắm anh ạ. Như em thì em kệ thí chứ em băng làm gì.hihi. Em cũng thấy là dùng loại như anh tốt hơn nhiều. :D

Tackebong

Trung Uý
:( Có cái nào đeo trên đùi một tí ko nhỉ (em hỏi thật). Do vừa rồi ngứa chân chạy ra sút banh một phát giờ cảm giác khó xoạc chân rộng ra được :(
Đánh bình thường thì ko sao chứ tập trung vào đánh séc nhiều khi hạ thấp người xuống hoặc giang chân hơi rộng là bị đau.

Bình luận từ Facebook