Xin địa chỉ CLB bóng bàn tại Huế

Halo

Binh Nhì
Xin chào các thành viên diễn đàn tại Huế,

Sắp tới em có dịp đi công tác tại Huế từ ngày 7 đến ngày 10, nên em xin địa chỉ một vài CLB tại Huế để có thể đến giao lưu học hỏi. Nếu được xin các thành viên ở Huế cho em biết thời gian sinh hoạt để em đến giao lưu.

Xin cám ơn!

dung_linh

Đại Tá

Sắp tới em có dịp đi công tác tại Huế từ ngày 7 đến ngày 10, nên em xin địa chỉ một vài CLB tại Huế để có thể đến giao lưu học hỏi. Nếu được xin các thành viên ở Huế cho em biết thời gian sinh hoạt để em đến giao lưu.

Xin cám ơn!
- CLB Bà Triệu: Mr Thuần Chủ Nhiệm CLB.Địa chỉ: 01 Hà Huy Lập.Sinh hoạt:thứ 2 đến thứ 6 từ 17h chiều đến 21 h đêm.
- CLB Lão Tướng: Chủ Nhiệm Bác đề - CLB 130 Nguyễn trãi sinh hoạt; 5h sáng đến 12 h trưa ,suốt cả tuần trừ thứ 2 nghỉ .Chủ Nhiệm CLB Em chánh chiều 17h - 21 h đêm.
- CLB Bệnh viện Mắt: gặp Mr Trường Sinh hoạt:thứ 2,thứ 4, thứ 7 từ 17h chiều đến 21 h đêm.Địa điểm sinh hoạt dễ tìm.
- CLB Cung Thiếu Nhi: gặp thầy Hùng: 17h chiều đến 21 h đêm.Địa điểm sinh hoạt dễ tìm cả tuần .
-Ngoài ra có 6 đến 7 CLB kinh doanh lẻ tẻ nên không nói chi tiết....................
Tất cả CLB dễ tìm, con người Huế thật hiền hòa và tốt bụng....................................Chúc bạn có chuyến đi công tác vui vẽ......Hẹn gặp ở Huế..................

Last edited:

Halo

Binh Nhì
Cám ơn bác Dung_Linh đã cung cấp thông tin rất chi tiết. Hy vọng ra Huế sẽ có dịp giao lưu với bác! Trưa chủ nhật em sẽ đến Huế chắc chiều chạy ra cung thiếu nhi để chơi. Nếu được xin hẹn gặp bác tại CLB để cám ơn bác!

hungbongban

Moderator

Xin cám ơn!

ACE Huế rất vui đợc giao lưu với bạn. Khi nào tới Huế gọi điện cho dung_linh sẽ dẫn bạn giao lưu các CLB.

dung_linh

Đại Tá
Cám ơn bác Dung_Linh đã cung cấp thông tin rất chi tiết. Hy vọng ra Huế sẽ có dịp giao lưu với bác! Trưa chủ nhật em sẽ đến Huế chắc chiều chạy ra cung thiếu nhi để chơi. Nếu được xin hẹn gặp bác tại CLB để cám ơn bác!
Dung_linh nhất định sẽ giao lưu với bạn, bạn để lại số điện thoại của bạn để anh em tiện liên lạc.....để Dung_linh gọi lại sau khi bạn đến Huế! số điện thoại Dung_linh : 01683725336 hoặc Gmail : tranthanhuydung@gmail.com .Chủ nhật Dung_linh rãnh....................................
Một lần nữa chúc có chuyến đi công tác tham quan Di sản Văn hóa Thế giới Du Lịch Huế vui vẽ một cách hợp lý, thân thiện được làm quen nhiều anh em ACE bóng bàn Huế ........................................

Last edited:

nhancaron

Thượng Sỹ
Bổ sung thêm có clb Nguyễn Trãi sinh hoạt từ 17h-tối( không biết mấy giờ nghỉ) , cũng thuộc 130 Nguyễn Trãi nghỉ chỉ thứ 2 chủ nhiệm là Xịn . Nếu bạn đến trùng với giải clb bóng bàn ở Huế nữa thì hay ,

xinvmc

Trung Uý
Đính chính chút xíu : CLB Nguyễn Trãi, đ/c : 150 Nguyễn Trãi; hoạt động từ 17h đến 21h tất cả các ngày trong tuần. CN CLB: Mr Chánh , sdt: 0902168777.
Hân hạnh được giao lưu với các bác phương xa đến Huế.

nhancaron

Thượng Sỹ
sorry Chánh quen miệng gọi Xịn nên quên mất tên thật , vậy là clb Lão Tướng cũng cùng địa chỉ, mà bạn đáp xuống Huế ngày nào ?

Halo

Binh Nhì
Chào bạn Nhancaron, mình sẽ đến Huế tầm 1h chiều chủ nhật ngày 7/10 nên chiều tối có thể giao lưu được!

hungbongban

Moderator
Chào bạn Nhancaron, mình sẽ đến Huế tầm 1h chiều chủ nhật ngày 7/10 nên chiều tối có thể giao lưu được!

Bác về đến Huế 1h thì nghỉ ngơi cho khỏe đã, khoảng 5h hoặc 6hPM sang CLB Nguyễn Trải giao lưu, gặp Mr Chánh, Mr Cường chủ nhiệm CLB.

Halo

Binh Nhì
Dung_linh nhất định sẽ giao lưu với bạn, bạn để lại số điện thoại của bạn để anh em tiện liên lạc.....để Dung_linh gọi lại sau khi bạn đến Huế! số điện thoại Dung_linh : 01683725336 hoặc Gmail : tranthanhuydung@gmail.com .Chủ nhật Dung_linh rãnh....................................
Một lần nữa chúc có chuyến đi công tác tham quan Di sản Văn hóa Thế giới Du Lịch Huế vui vẽ một cách hợp lý, thân thiện được làm quen nhiều anh em ACE bóng bàn Huế ........................................
Số điện thoại của em: 0934796256. Em nghe nói là máy bay đang bị delay nên em đang chờ tin chính thức từ VN air! Hy vọng không đến Huế quá trễ!

hungbongban

Moderator
Số điện thoại của em: 0934796256. Em nghe nói là máy bay đang bị delay nên em đang chờ tin chính thức từ VN air! Hy vọng không đến Huế quá trễ!

Thời gian này, Bão số 7 đã vào rồi, khả năng máy bay sẽ không bị delay đâu. Trưa Chủ nhật anh em có chơi tại CLB Bà Triệu số 01 Hà Huy Tập, nếu khỏe thì ghé qua chơi luôn bạn Halo nghe !

dung_linh

Đại Tá
Thời gian này, Bão số 7 đã vào rồi, khả năng máy bay sẽ không bị delay đâu. Trưa Chủ nhật anh em có chơi tại CLB Bà Triệu số 01 Hà Huy Tập, nếu khỏe thì ghé qua chơi luôn bạn Halo nghe !
lại thông tin không đúng rồi, trưa thứ 7 chơi cả ngày, anh thuần nói khi tối là CN có chơi đâu................................

dung_linh

Đại Tá
Dự báo trong 24 giờ tới, bão di chuyển theo hướng giữa Tây và Tây Tây Nam, mỗi giờ đi được khoảng 20 km. Đến 22g ngày 6-10, vị trí tâm bão ở trên vùng bờ biển các tỉnh Bình Định - Phú Yên. Sức gió mạnh nhất vùng gần tâm bão mạnh cấp 8 (tức là từ 62-74 km/giờ), giật cấp 9, cấp 10.

Trong khoảng 24-48 giờ tiếp theo, bão tiếp tục di chuyển theo hướng giữa Tây và Tây Tây Nam, mỗi giờ đi được khoảng 20 km, đi vào đất liền và suy yếu thành áp thấp nhiệt đới; sau đó áp thấp nhiệt đới tiếp tục đi sâu vào đất liền và suy yếu thành một vùng áp thấp.

Đến 22g ngày 7-10, vị trí trung tâm vùng áp thấp vào khu vực Campuchia. Sức gió mạnh nhất ở trung tâm vùng áp thấp giảm xuống dưới cấp 6 (tức là dưới 39 km một giờ).
Thời tiết thế này là oK, những Huế mưa to, có khả năng lụt xảy ra........................

Halo

Binh Nhì
Dự báo trong 24 giờ tới, bão di chuyển theo hướng giữa Tây và Tây Tây Nam, mỗi giờ đi được khoảng 20 km. Đến 22g ngày 6-10, vị trí tâm bão ở trên vùng bờ biển các tỉnh Bình Định - Phú Yên. Sức gió mạnh nhất vùng gần tâm bão mạnh cấp 8 (tức là từ 62-74 km/giờ), giật cấp 9, cấp 10.

Trong khoảng 24-48 giờ tiếp theo, bão tiếp tục di chuyển theo hướng giữa Tây và Tây Tây Nam, mỗi giờ đi được khoảng 20 km, đi vào đất liền và suy yếu thành áp thấp nhiệt đới; sau đó áp thấp nhiệt đới tiếp tục đi sâu vào đất liền và suy yếu thành một vùng áp thấp.

Đến 22g ngày 7-10, vị trí trung tâm vùng áp thấp vào khu vực Campuchia. Sức gió mạnh nhất ở trung tâm vùng áp thấp giảm xuống dưới cấp 6 (tức là dưới 39 km một giờ).
Thời tiết thế này là oK, những Huế mưa to, có khả năng lụt xảy ra........................
Mình đã đổi được vé nếu không có gì thay đổi sẽ đến Huế theo chuyến bay sớm nhất của sáng mai. Buổi trưa chắc tranh thủ được ít thời gian giao lưu cùng các thành viên tại Huế.

dung_linh

Đại Tá
Một cao thủ TP HCM hạng A tới Huế Dung_linh em Trung Bảo đã đón tiếp lúc 11h AM đánh đến 17h PM , rất khiêm tốn về lối đánh theo nhận định của Dung_linh và em Trung cao thủ này đánh rất Hay, về thể lực thì vô biên, đối với Huế mình là hạng A cứng + đến giao lưu học hỏi, và đã giao lưu với Dung_linh, em Trung Bảo tiếp rất vui vẽ, rất hay, sẽ có hình ảnh giao lưu sẽ up lên sau, thành viên tên là halo, em tên chính là em Thắng là giảng viên chính trường QL Du lịch TPHCM, thạc sĩ ngành Du Lịch , năm nay em thắng 28 tuổi chỉ công tác tại Huế 3 ngày.Dung_Linh và em Trung bảo tiếp một ngày rồi, ngày 8/10 tức ngày thứ 2 chỉ rãnh 17h chiều đến 19h, hẹn anh thuần, anh chiến tại sân bà triệu tiếp đón và thi đấu, ngày 9/10 sẽ về Bệnh viện mắt anh Trường tiếp đón và giao lưu học hỏi với các anh em Huế từ 17h cho đến 21 h.
Thông báo Em Chánh, và Hung.bongban, em thắng, các anh em biết để giao lưu, Chân thành cám ơn!

Last edited:

Halo

Binh Nhì
Một cao thủ TP HCM hạng A tới Huế Dung_linh em Trung Bảo đã đón tiếp lúc 11h AM đánh đến 17h PM , rất khiêm tốn về lối đánh theo nhận định của Dung_linh và em bảo cao thủ này đánh rất Hay, đối với Huế mình là hạng A cứng + đến giao lưu học hỏi, và đã giao lưu với Dung_linh, em Trung Bảo tiếp rất vui vẽ, rất hay, sẽ có hình ảnh giao lưu sẽ up lên sau, thành viên tên là halo chính là giảng viên chính trường QL Du lịch TPHCM, thạc sĩ ngành Du Lịch , năm nay em thắng 28 tuổi chỉ công tác tại Huế 3 ngày.Dung_Linh và em Trung bảo tiếp một ngày rồi, ngày 8\10 tức ngày thứ 2 chỉ rãnh 17h chiều đến 19h, hẹn anh thuần, anh chiến tại sân bà triệu tiếp đón và thi đấu, ngày 9/10 sẽ về Bệnh viện mắt anh Trường tiếp đón và giao lưu học hỏi với các anh em Huế từ 17h cho đến 21 h.
Thông báo Em Chánh, và Hung.bongban, em thắng, em thành biết để giao lưu, Chân thành cám ơn!

Xin cám ơn anh Dũng và cô Linh đã bớt chút thời gian tiếp đón em quá chu đáo! Hy vọng sẽ được giao lưu với các cao thủ tại Huế!

Last edited:

Bình luận từ Facebook