Xin chỉ giáo về mút tàu

Longtroc

Trung Uý
e cũng chơi mút tàu.ngồi rãnh rỗi quá nên e cũng xin đóng góp ngu ý với bác tí :D. mút gì cũng vậy nó cũng sẽ có ưu nhược điểm cả. e khuyên bác nên đầu tư vào kỹ thuật của mình nhiều hơn là chú trọng vào mut, cây vợt bác đang sử dụng đúng là nó giật hơn hiền thật nhưng nếu bền bỉ tí thì cũng có thể giết dc đối phương.nếu quả giật của bác chưa được ổn định và độ chuẩn chưa cao thì e nghĩ bác chưa nên đánh mút tàu. còn theo cảm nhận của e khi e chơi mút tàu thì mút tàu có thể làm được mọi thứ như mút nhật, giật xoáy, giậy sung, giật mất banh nặng....nếu nó được kết hợp với một cái cốt phù hợp và nó có ưu điểm hơn tí là bóng qua nó hơi khó khịu,giao bóng và bắt giao bóng tốt hơn.... e thấy bác BACHIKHO nói đúng đấy,theo ý kiến chủ quan của e thì e thấy đánh mút tàu nếu biết cách đánh thậm chí còn tiết kiệm sức cả mút nhật đấy bác. vài ý kiên theo suy nghĩ chủ quan của e thui nhé các bác.ae nào thấy hợp lý thì hưởng ứng nhé.:D:D:D nhiều bậc cao nhân về mút tàu thấy e sai thì cũng nhẹ tay mà chỉ bảo thêm cho ngu ý của e nhé. hì hì:D:D
Em thích chỗ bôi đỏ quá xá, thú thật em cúng chơi mút tầu ... nhưng vì nó rẻ lại bền :D

Bình luận từ Facebook