Xin chỉ giáo về mút tàu

TUANGAUTH

Thượng Sỹ
em cũng oánh H3 NT như bác quả nào mà đúng động tác ma sát chuẩn bóng đi nhanh thôi rồi ngược lại quả nào giật chỉ hơi lai bạt là tụt ngay bóng sang rất nhẹ. D9 cao thủ rồi không tính bác ợ

haha. mút tàu a vẫn có thể giật lai bạt kiểu đó dc bình thường mà. như mút nhât luôn đấy a. tại a chưa quen đấy.:D

bachikho

Đại Tá
đúng là blue ko bền như cam thật nhưng tui chơi ko tốn mặt, chơi miếng tg3 blue cả năm ko hỏng nên cũng ko vấn đề j lắm, sắp tới thử miếng h3 NT blue coi sao :)

ducnm

Đại Tá
Khổ thân ông anh! Chơi Blue thấy lục tốn rồi hả ^^! con mặt của em, táng mãi mà chả thấy nổi chân gai. Đúng là...xài keo sữa bền thật, Rất kinh tế :))
Lót xanh chóng tã lắm, chơi tốn kém, lót cam cho lành đi chú ơi.

ducnm

Đại Tá
Dạo trước anh Phan đang phất cờ "Ngon bổ rẻ" thì phải. Đành rằng thể, nhưng thỉnh thoảng cũng phải thử tí cho nó biết chứ nhỉ ^^
Thôi em ơi thích là 1 chuyện nhưng không hợp lý lại là chuyện khác.

langngoi

Đại Tá
Thôi em ơi thích là 1 chuyện nhưng không hợp lý lại là chuyện khác.
Hi em hóng hớt thấy bển Khựa có cả loại H3 giá bên đó lên cỡ hơn 1k tệ/ mặt bác ạ, chắc cũng có người đánh giá nó là hợp lý thì mới có mức giá đó ở shop chứ bác nhể :cool:

docmaorg

Đại Tá
Dạo trước anh Phan đang phất cờ "Ngon bổ rẻ" thì phải. Đành rằng thể, nhưng thỉnh thoảng cũng phải thử tí cho nó biết chứ nhỉ ^^
Mút tầm 850k đổ lại thì đúng là ngon bổ rẻ chứ lên tầm 1,5 củ gọi là tiền nào của nấy, chú trình mình dùng đến 2,7 củ chắc ko cảm nhận được nhiều đâu, nghỉ thôi.

Thắng

Trung Uý
mình cũng đánh 2 mặt 729 đây, giật chủ yếu nhử người ta để mình có cơ hội bạt or giật lại thôi, chỉ có mấy người còn yếu mới không biết đỡ để bóng bung ra ngoài. chắc do bóng của bạn xoáy chưa đủ mạnh :)
vâng. chắc do vẫn bị thiếu lực.

Ttfan2012

Đại Tá
(Quên mất xin phép bản quền nhé ^^)
Search cái ra luôn mà:
http://www.youtube.com/results?search_query=tuấn gấu
Oh đây không phải là cách giật của mặt Tàu một tẹo nào cả. Tuy nhiên phải công nhận là bạn này khá đặc biệt vì động hình vẫn hoàn toàn là của người giật vợt Tamca (từ cách phát lực cho đến cách giật bạt) tuy nhiên sử dụng mặt Tàu vẫn không bị ảnh hưởng mấy đến tốc độ bóng. Đúng là bóng bàn thật sự là kỳ diệu đó. :)

ducnm

Đại Tá
Công nhận bác TtFan2012 này dũng cảm thiệt đó, hi hi.
Oh đây không phải là cách giật của mặt Tàu một tẹo nào cả. Tuy nhiên phải công nhận là bạn này khá đặc biệt vì động hình vẫn hoàn toàn là của người giật vợt Tamca (từ cách phát lực cho đến cách giật bạt) tuy nhiên sử dụng mặt Tàu vẫn không bị ảnh hưởng mấy đến tốc độ bóng. Đúng là bóng bàn thật sự là kỳ diệu đó. :)

Bình luận từ Facebook