Xin chỉ giáo về mặt anti gorilla "Khỉ đột"

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Tôi nghĩ cơ bản là trình của ổng cũng cao đấy! Với trình đó nếu ổng không dùng SB mà dùng một mặt nào đó hợp pháp tương đương (tât nhiên là phải dùng quen) thì chắc rằng vẫn nhiều cao thủ ra đi nhỉ ! mà lại không mang tiếng dùng mặt cấm.
Đúng rồi bạn , mình thấy ô Trác đánh khá dị với mặt này , nếu mà ô có quả vẩy trái và bạt bằng gai như mình nữa thì hoàn hảo . Mình định mua dùng thử , nhưng nghe nói hàng cấm nên thôi . Chơi mặt tàu 150 K cho kinh tế cũng được . Xin hỏi bạn có loại nào tính năng giống SPBL mà kg bị cấm kg bạn ?
Trình gà nhưng xin chia sẻ với ae chơi gai dài nếu muốn tấn công > cần hiểu đc nguyên lý của gai > phải lựa chiều xoáy của bóng để điều chỉnh góc vợt ( dạng chân gai ngang , dọc ) cho phù hợp .

hungvotdoc

Thượng Tá
Đúng rồi bạn , mình thấy ô Trác đánh khá dị với mặt này , nếu mà ô có quả vẩy trái và bạt bằng gai như mình nữa thì hoàn hảo . Mình định mua dùng thử , nhưng nghe nói hàng cấm nên thôi . Chơi mặt tàu 150 K cho kinh tế cũng được . Xin hỏi bạn có loại nào tính năng giống SPBL mà kg bị cấm kg bạn ?
Trình gà nhưng xin chia sẻ với ae chơi gai dài nếu muốn tấn công > cần hiểu đc nguyên lý của gai > phải lựa chiều xoáy của bóng để điều chỉnh góc vợt ( dạng chân gai ngang , dọc ) cho phù hợp .
Tôi thì không nghiên cứu kỹ về gai dài nên cũng không biết được mặt nào có tính năng giống SB. Có điều chỉ biết rằng nó là loại gai dài không ma sát và bị cấm thôi. Và tôi cũng nghĩ rằng nếu bạn hay tấn công thì loại mặt như thế chưa chắc đã phù hợp đâu. Hơn nữa, bạn đã dùng gai rồi thì chắc cũng đồng ý với tôi rằng độ dị của gai đến một mức độ nào đó thì cũng chỉ là tương đối thôi - vì cơ bản nó còn phụ thuộc vào động tác (trình độ) của người sử dụng nó có phải không?

Bình luận từ Facebook