Xin chỉ giáo về cao thủ 2 càng

long thủ

Đại Tá
2 càng thì cứ đưa bóng vào giữa bàn là dễ mất nhịp vì không biết đánh càng nào :D

(Em tự rút kinh nghiệm bản thân :rolleyes:)

thanhthekit

Thượng Sỹ
ui trời cao thủ chặn 2 càng này là tuấn biển đấy bác ơi . trông thế thôi , quái đản lắm , giải huyện từ liêm năm trước hà yên bái tí ngã ngựa . cho giật chán k thủng đâu ;););)

h2ptnn

Trung Uý
ui trời cao thủ chặn 2 càng này là tuấn biển đấy bác ơi . trông thế thôi , quái đản lắm , giải huyện từ liêm năm trước hà yên bái tí ngã ngựa . cho giật chán k thủng đâu ;););)
Toàn thấy tự đánh hỏng đấy chứ.Mà đứng xa quá đánh,giật ko tăng đc xoáy là thua rồi.đánh ôm bàn,giật tốc độ nhanh 2 góc mới có cửa ăn đc.

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Bóng anh vợt dọc non hơn,thủ thì lại thủ xa bàn,Tuấn biển trên cơ đứng một chỗ điều cho tự thủ hỏng mà lăn ra chết.
Anh vợt dọc giao bóng quá Hiền,thiếu độ quái,toàn giao dài để người ta moi 2 góc vậy thì chỉ có nước chết mà thôi.
Bóng thế trận một chiều

tieuho_8x

Đại Tá
Đây là chú Tuấn Biển bác ợ,chú Tuấn cùng a Phương kều chủ sới Yên Hòa tầng 2.
Chú ấy chuyên moi móc và bạt,rất đều 2 càng. Nhưng quả nguy hiểm nhất chính là quả chặn tụt và giảm lực. E oánh ngang với chú ấy,biết chú quá lâu rồi ^^

toantrang01088189

Đại Uý
Tks mọi người.Giờ khắc chế lối đánh của bác ý.Mình gặp bác ý 1 trận cũng lâu rồi.giật mãi và mãi vẫn k thủng.trừ bên trái tay bác ý.mọi ng có ý kiến để hạn chế lối đánh của bác Tuấn biển.hihi

Trainee

Đại Tá
Làm sao mà C diễn đàn được nhỉ, D thôi !
Giờ C diễn đàn, cụ thể giải VN Open vừa rồi, toàn các chuyên nghiệp một thời.

oldfox

Đại Tá
Bác Tuấn này đánh không cơ bản nhưng rất hiệu quả chắc vì chơi bóng cũng đã lâu nên kinh nghiệm nhiều, không cần tốn sức nhưng vẫn thắng dễ dàng... 1 dị nhân của môn bóng bàn!

bocau

Đại Tá
Chú ấy chuyên moi móc và bạt,rất đều 2 càng. Nhưng quả nguy hiểm nhất chính là quả chặn tụt và giảm lực. E oánh ngang với chú ấy,biết chú quá lâu rồi ^^
neu om ban doi giat nhanh hoac cat nang nang vao nguoi thi co hieu qua k b..

Trainee

Đại Tá
C cứng đấy bạn ah mọi người gọi chú tuấn biển là dị nhân bóng bàn đấy

Vậy là bác @tieuho_8x này là C cứng diễn đàn rồi !

Bình luận từ Facebook