Xin các cao thủ chỉ giáo về quả giao bóng!

Duc_NM

Đại Tá
Fuc tạp wa bác ợ! E chỉ cần giao xoáy lên mà tác dụng nó là xoáy xuống thôi!
Xoáy lên là xoáy lên, xuống là xuống, làm gì có xoáy lên mà tác dụng như xoáy xuống ?? Chắc người ta giao dấu tay giỏi quá bác không nhìn ra nên mới đặt ra câu hỏi này. Bó tay.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Xoáy lên là xoáy lên, xuống là xuống, làm gì có xoáy lên mà tác dụng như xoáy xuống ?? Chắc người ta giao dấu tay giỏi quá bác không nhìn ra nên mới đặt ra câu hỏi này. Bó tay.
Zậy nó mới độc chứ bác. E mà học được quả này thì giao bóng không thôi Mã Long cũng vã mồ hôi rồi!

Duc_NM

Đại Tá
Zậy nó mới độc chứ bác. E mà học được quả này thì giao bóng không thôi Mã Long cũng vã mồ hôi rồi!
Vấn đề là câu hỏi của bác nó phi lý và chắc là không ai trả lời được bác đâu, bác thử đưa ra video của bất kỳ cao thủ nào trên thế giới sử dụng quả như bác nói xem ?

QuangNhotNB

Trung Uý
em biết có cao thủ giao quả xoáy lên mà tác dụng như xoáy xuống. đơn giản vì người đỡ giao bóng còn cao thủ hơn đỡ quả nào cũng bị rúc lưới ^^ bá đạo

son_canloc

Đại Tá
Fuc tạp wa bác ợ! E chỉ cần giao xoáy lên mà tác dụng nó là xoáy xuống thôi!
Chờ ít ngày nữa con gài mình đánh xong giải HKPĐ tỉnh mình tải lên cho xem , con gái mình phát quả lắc ngược có thể đúng như bạn nói , bóng nhảy qua lưới ngắn rất xoáy và chồm lên bất ngờ chuyển hướng và tụt xuống rất nhanh , nhìn rất lạ . Điểm khác biệt ở chổ phát lắc ngược bằng tay phải thì bóng thường chạy vòng về phía trái nhưng quả này bóng lại đột ngột chuyển hướng sang phải rất nhanh và chuội , con gái mình phát đc còn mình có khi cả đời cũng học không xong

Last edited:

Duc_NM

Đại Tá
Có bác nào biết cách giao bóng xoáy lên mà tác dụng như xoáy xuống không nhỉ?
Chờ ít ngày nữa con gài mình đánh xong giải HKPĐ tỉnh mình tải lên cho , con gái mình phát quả lắc ngược có thể đúng như bạn nói , bóng nhảy qua lưới ngắn rất xoáy và chồm lên bất ngờ chuyển hướng và tụt xuống rất nhanh , nhìn rất lạ
Em có thể đoán đó là quả lặc ngược xoáy tiến pha ngang mà lại ngắn.

Nhưng cái bác thớt này đưa ra một câu hỏi không rõ ràng nên em thấy hơi bực mình với kiểu hỏi này. Nếu là hỏi một cách xây dựng, thắc mắc mà không biết, rất cần biết, cần sự giúp đỡ thì ae sẵn sàng tư vấn trong khả năng có thể. Đằng này....

loiphong

Đại Tá
Em có thể đoán đó là quả lặc ngược xoáy tiến pha ngang mà lại ngắn.

Nhưng cái bác thớt này đưa ra một câu hỏi không rõ ràng nên em thấy hơi bực mình với kiểu hỏi này. Nếu là hỏi một cách xây dựng, thắc mắc mà không biết, rất cần biết, cần sự giúp đỡ thì ae sẵn sàng tư vấn trong khả năng có thể. Đằng này....
Bác cứ nóng!
Bác nhìn cai Avata + chữ kí + cách đặt câu hỏi thì bác phải đoán đc nhạc hiệu chương trình chứ ah.

Bình luận từ Facebook