xin các cao thủ chỉ giáo e cú này..mất ăn mất ngủ nhiều quá

thaythuydn

Đại Tá
Xin lỗi các bác chứ 1 là quả trái siêu đẳng 2 là kĩ thuật khống chế secsvit phải tốt chứ không thì nộp.các bác đánh ai thì không biết đên chỗ trung tâm Hoang Cầu gặp bác Triệu Bách Quang vửa cho rất nhiều các đanh thủ hạng A,B ra đy ở giải Thanh Hóa thì các bác biết thế nào là quả mổ:)).thách ai né ra đánh dc đấy ạ.A,B mà ít gặp bác ko đỡ dc 1 quả mổ nào luôn.các bác lấy gì mà né giật.theo kinh nghiệm của em và 1 số ít người từng đánh bại quả mổ của bác QUang thì 1 là phải đọc dc xoáy.2 là đừng có hi vọng 5 ăn 5 thua.cứ đỡ dc vào bàn đy đã.3 là luyện kĩ thuật hãm xoáy trên bàn cho tốt.chúc bác thành công.
Triệu bách Quang có cú mổ nổi tiếng từ lâu Anh đánh từ thời Đinh trọng Hùng kia mà
Theo mình nghĩ phải đọc được xoáy trước đã ngang len vs ngang xuống khong lực Theo mình nghĩ đối với bóng quá xoáy nhất là có pha xoáy ngang thì chờ bóng ra ngoài bàn và đang rơi xuống dùng cổ tay và một ít cẳng tay moi ngang trả xoáy lại cho đối phương Còn trình độ cao thì né giật luôn

mocchau

Thượng Sỹ
Kha năng đây là wa giao mổ xoáy ngang xuống. B fai đọc dk lượng xoáy nếu dài thì công phải luôn. Ngắn hoặc nặng thì gò sang mặt vợt ngửa chếch theo chiêu xoáy đấy nhẹ
Mình học được rồi ae ạ. Chỉ cần đe tay trên bàn là được, nhưng khổ cái ông y lại giật bóng tốt vậy là mất hút. Có lẽ phải né giật ngay thôi không thì lại lam mồi cho người ta ăn

rượu hoa lê

Thượng Sỹ
tập cái phản xạ và tư duy là bóng 1 nảy ra khỏi đuôi bàn là giật thuận tay hoặc trái tay + kết hợp đọc xoáy tốt như thế trình mới lên được chứ cứ cắt bóng với kê đẩy vào bàn thì xác định luôn là nộp bia và trình độ khó lên lắm.

ngtrantoan

Đại Tá
tình hình là trình của bạn này thua ông giao bóng ít nhất 2-4 quả, với cách biệt trình độ thì nên gò bóng lại, giật thì bảo đảm 10 trái đi đứt hết 9 trái, đánh nhiều vào sẽ biết đc độ xoáy và dài ngắn của quả giao bóng mà cân chỉnh gò bóng lại hihi

Bình luận từ Facebook