xin các cao thủ chỉ giáo e cú này..mất ăn mất ngủ nhiều quá

mocchau

Thượng Sỹ
tình hinh clb e có ông bổ bóng vùa xoáy ngang và xoáy xuống rất căng, e lại yếu trái vậy làm sao có thể khắc phục được cú này????

pkhuyenthoai

Đại Tá
mấy bác không hướng dẫn ở đó mà xúi người ta chơi tà đạo. nói chung chủ thớt cứ thử nhiều cách, cách đánh nào hay thì áp dụng. đừng sợ thua, thất bại là mẹ thành công

Manhte

Thượng Sỹ
Cái này một ông ở chỗ e cũng dạy e cách đơx nè bạn cứ cắt ngược hướng bóng xoáy là đc. Nếu người phát thuận tay trái bác cắt nặng sang bên trái của bác là đc nếu người phát thuận tay phải thì hướng cắt ngc lại

QuangHung

Đại Tá
Hành xác đối thủ hả bác. Chơi ác thế, nhặt bóng mệt không đánh được quả đấy nữa thế là ta thịt lại hả?
hix..gây nhiễu sóng thôi bác ah..chứ đánh cả vài trận chưa mệt..đi nhặt bóng thấm vào đâu :D

mebb0101

Trung Tá
Quan trog la b fai nhin ra xoay.bog nang thi di cham va chuoi xuog.bog xoay ngag thi cham ban nay cao va nhah hon.
Do bog nag thi de.chi can go nang len ti la wa luoi hoai go dai ep vao ng doi phuong.
Do xoay ngag thi kho hon.fai co cam giac bog tot.up vot gan sog sog mat ban.dua vot nhe ve truoc nhu xoe tay xin vat j z.neu wen co the lam nhanh.manh dut khoat lia dau bog.dam bao doi thu k bjo dam giao nua.chuc b thanh cong.

k3nc0ngtu_vt

Thượng Sỹ
tình hinh clb e có ông bổ bóng vùa xoáy ngang và xoáy xuống rất căng, e lại yếu trái vậy làm sao có thể khắc phục được cú này????
căng thì tại sao k giật cho đi nhặt bóng luôn hả bác. Bác nên tập bóng ra khỏi mép bàn là giật luôn đi chứ ngta bổ căng dài bác đỡ lại cũng dễ bị phang mất bóng luôn lắm. K giật đc thì phải đè hay gò tốt. Nói chung là vẫn phải luyên tập :D

Bình luận từ Facebook