Xin các bác tư vấn mua mặt vợt

vqdbongban

Binh Nhì
Đầu tiên e xin được chào các cao thủ ạ. Em muốn mua 2 mặt vợt để làm vũ khí cho mình để đi chinh chiến. Nhưng qua tham khảo thấy nhiều vũ khí quá mà e thì kinh tế eo hẹp. E đã ngắm được mấy em dòng Rakza có vẻ hợp ví nhưng nó có nhiều loại quá nào là R7, R7s, R9, Rx, Rxs, Rz. Theo các cao thủ em nên mua Combo loại nào ạ. E muốn loại bám xoáy, hỗ trợ lực. Chứ giật nhiều mạnh e mệt lắm ạ. Với cả e đánh 2 càng. Ý e định chọn BH: RXs; FH: Z có được không ạ ☹️

Bizzzz

Binh Nhất
Đầu tiên e xin được chào các cao thủ ạ. Em muốn mua 2 mặt vợt để làm vũ khí cho mình để đi chinh chiến. Nhưng qua tham khảo thấy nhiều vũ khí quá mà e thì kinh tế eo hẹp. E đã ngắm được mấy em dòng Rakza có vẻ hợp ví nhưng nó có nhiều loại quá nào là R7, R7s, R9, Rx, Rxs, Rz. Theo các cao thủ em nên mua Combo loại nào ạ. E muốn loại bám xoáy, hỗ trợ lực. Chứ giật nhiều mạnh e mệt lắm ạ. Với cả e đánh 2 càng. Ý e định chọn BH: RXs; FH: Z có được không ạ ☹️
Em nghĩ Bác cứ đầu tư 2 mặt ten 05(fx) or 64(fx) tùy theo sở thích cá nhân ạ.

Lê Tiến Anh

Binh Nhất
Đầu tiên e xin được chào các cao thủ ạ. Em muốn mua 2 mặt vợt để làm vũ khí cho mình để đi chinh chiến. Nhưng qua tham khảo thấy nhiều vũ khí quá mà e thì kinh tế eo hẹp. E đã ngắm được mấy em dòng Rakza có vẻ hợp ví nhưng nó có nhiều loại quá nào là R7, R7s, R9, Rx, Rxs, Rz. Theo các cao thủ em nên mua Combo loại nào ạ. E muốn loại bám xoáy, hỗ trợ lực. Chứ giật nhiều mạnh e mệt lắm ạ. Với cả e đánh 2 càng. Ý e định chọn BH: RXs; FH: Z có được không ạ

cảm ơn bác đã tư vấn giúp em. E mua được rồi ạ ^^
Thứ 1: Bạn muốn chọn mặt vợt, thì bạn phải cho biết bạn sử dụng cốt gì.
Thứ 2: Bạn muốn trợ lực tốt thì xoáy sẽ ít đi, mà bám xoáy tốt thì lực sẽ yếu đi. Làm gì có mút nào mà theo yêu cầu của bạn đâu. Nếu bạn đòi hỏi cả 2 như vậy thì chỉ có bạn mua cái mút của cùng hãng bạn đang sử dụng mà là đời sau ấy, bản nâng cấp của nó ấy thì có lẽ 2 yếu tố đó bạn mới cảm giác nó tăng lên được bạn ạ.
P/s: Em trình ruồi, các cao thủ cứ chém.

Bình luận từ Facebook