Xin các bác cảm nhận về cây Tibhar Stratus Samsonov Carbon

kienpt108

Thượng Sỹ
Mình rất may mắn đc giải nhất dự đoán Đà Nẵng Open 2012 và nhận đc cốt Tibhar Stratus Samsonov Carbon từ nhà tài trợ Tibhar. Mình đang rất ưng ý với cây Nittaku Large Spear đang đánh, tự nhủ là ko bao giờ thay đổi vũ khí nữa nhưng khi nhận đc cây Tibhar này thực sự thấy xao xuyến vì vẻ đẹp của nó. Vân gỗ rất đẹp, cảm giác vân gỗ già, đanh và óng như cây Jun Mizutani, cán vợt thiết kế cũng rất bắt mắt, cấu trúc cốt vợt như mình tìm hiểu trên mạng thì 2 lớp sợi tổng hợp là Kevlar, nhưng lại có màu giống Acrylate Carbon. Bác nào đã từng đánh qua cây này thì cho mình xin chút review với... Thanks.

Last edited:

Tosios

Đại Uý
Cây này ngày xưa E cũng thích lắm nhưng chưa có điều kiện thử qua. Mà bác đang có sẵn cái cốt rồi sao ko ốp 2 cái mặt vào test rồi làm rì viu cho mọi người tham khảo.

kienpt108

Thượng Sỹ
Tính em ko thích thử nhiều, đánh cây nào là gắn bó 1 thời gian dài dài luôn, vi thử 1 2 buổi ko thể cảm nhận đc. Vì thế nên đang suy nghĩ xem nên đánh hay nên cho em nó đến bến đỗ mới để em nó đc ra sân nhiều hơn, ko phải ngồi ghế dự bị :)).

thuongtihar

Thượng Sỹ
Cây này lắp mấy em như Aurus hay Nioamor hay bộ 3 sản phẩm mới nhất của Tihar thì mới thấy nó có sức mạnh ntn :) Nó cũng tựa tựa như dòng Timoboll ALC hoặc Viscaria.......:)

bongbannhaque

Trung Sỹ
Cây nay đánh tựa như acoustic nhưng xịt hơn và mềm hơn, cây này là kevlar + cacbon nhé , ngày trước a cũng có sở hữu 1 cây nhưng đã bán cho 1 anh trong Nam 1tr, thích hợp với mấy bác tầu đạo nhất

Last edited:

kienpt108

Thượng Sỹ
Cây nay đánh tựa như acoustic nhưng xịt hơn và mềm hơn, cây này là kevlar + cacbon nhé , ngày trước a cũng có sở hữu 1 cây nhưng đã bán cho 1 anh trong Nam 1tr, thích hợp với mấy bác tầu đạo nhất

thê thì chắc nó giống dòng ALC phải ko anh? tình hình này là em ko quen rồi, hàng đc tặng nên ko muốn bán, có bác nào thích giao lưu ko :)

kienpt108

Thượng Sỹ
Cây này lắp mấy em như Aurus hay Nioamor hay bộ 3 sản phẩm mới nhất của Tihar thì mới thấy nó có sức mạnh ntn :) Nó cũng tựa tựa như dòng Timoboll ALC hoặc Viscaria.......:)
độ nảy của nó cũng chỉ ngang dòng ALC thôi hả bác???

vietguider

Trung Sỹ
Kiên giờ chơi LS rồi à, chắc bóng vọt nhanh hơn hẳn nhỉ :D. rơ em ko hợp dòng Tibhar này đâu, để anh về test thử cho :D

thuongtihar

Thượng Sỹ
độ nảy của nó cũng chỉ ngang dòng ALC thôi hả bác???

Cây này tốc độ cũng chỉ tương đương dòng ALC, thiết kế để đánh với mấy dòng mặt vợt mới của Tihar....nói chung đã đánh Lager Spear rồi đánh sang cây này thấy xịt hơn :)

tibhar_vn

Thượng Tá
Chào các bác!
Bên công ty em mới khai trương showroom tại 38 Hoàng Ngọc Phách và đang có chương trình khuyến mại 20% cho cốt và mặt bóng bàn đến hết ngày 22/4, mời các bác ghé tham quan

Bình luận từ Facebook