Toàn quốc Xin bình luân-góp ý về cảm giác , tốc độ, độ rung của cây Stiga này

TimoBoll Hồng

Thượng Tá
Cây này đánh cảm giác như thế nào ạ
Thanks mọi người đã góp ý

dk.neu

Thượng Sỹ
Eben5 tuong doi rung, toc do gan tuong duong dong Alc cua BTY.cam giac khá khô nhưng bám xoáy cuc ky. Co dieu dan mat hoi khó, nhat la ai choi Tàu tuned
dòng stiga cứ chơi giấy giáp mịn mài nhẹ cả 2 mặt đi, dán dính hơn keo dính chuột mà k thấy ảnh hưởng gì đến độ nảy mấy. Trước mình k mài, k tài nào dán keo sữa với ten vào được. Không rõ dùng keo của stiga có gì khác biệt k?

lamtq

Đại Tá
dòng stiga cứ chơi giấy giáp mịn mài nhẹ cả 2 mặt đi, dán dính hơn keo dính chuột mà k thấy ảnh hưởng gì đến độ nảy mấy. Trước mình k mài, k tài nào dán keo sữa với ten vào được. Không rõ dùng keo của stiga có gì khác biệt k?
ko đánh giấy nhám nhé b. sẽ dễ bị tước mặt gỗ. b cứ dùng keo haifu cũng đc. qét 1 cọ đầy, qét 1 chiều thôi, để cho thật khô dán vẫn dính bình thường. mà dòng này nó dính theo kiểu hít chứ ko cứng ngắc như mặt gỗ thông thương

dokhoa33

Đại Tá
ko đánh giấy nhám nhé b. sẽ dễ bị tước mặt gỗ. b cứ dùng keo haifu cũng đc. qét 1 cọ đầy, qét 1 chiều thôi, để cho thật khô dán vẫn dính bình thường. mà dòng này nó dính theo kiểu hít chứ ko cứng ngắc như mặt gỗ thông thương
e dùng map 7 có lớp bảo vệ chống tước gỗ rất trơn, e cứ để thật khô keo dán vào bt ko hề bị bong mặt

Bình luận từ Facebook