Xin AE trợ giúp

BAC SUP

Đại Tá
Anh em nào biết làm ơn cho mình hỏi mua loại dầu quét lên mặt cốt vợt để khi bóc mặt vợt ra không bị tước mặt vợt mua ở đâu ?
Xin cám ơn trước.

PingPong9x

Đại Tá
Ra mua một lọ sơn vec-ni để sơn gỗ đấy bác. Em ra tiệm sơn hỏi người ta bán cho một chai Sting có 22k vừa xài vừa đổ vẫn chưa hết đây :confused:

BAC SUP

Đại Tá
Ra mua một lọ sơn vec-ni để sơn gỗ đấy bác. Em ra tiệm sơn hỏi người ta bán cho một chai Sting có 22k vừa xài vừa đổ vẫn chưa hết đây :confused:
Ok,cám ơn ,nhưng bạn cho mình hỏi loại này có thay đổi màu của mặt cốt không?

Red Arc

Đại Tá
Anh em nào biết làm ơn cho mình hỏi mua loại dầu quét lên mặt cốt vợt để khi bóc mặt vợt ra không bị tước mặt vợt mua ở đâu ?
Xin cám ơn trước.
Có thể dùng lọ Laker của Donic, chuyên dùng đê xử lý bề mặt và chống tước gỗ. Lọ nhỏ (lớn hơn ngón tay cái) 250k/1lọ. Hình ảnh thì e quên kg chụp lại và đã lâu rồi cũng kg dùng đến.

docmaorg

Đại Tá
Xin cám ơn trước.
Bác ra hàng quét Quang dầu, cho nón lá, mua 1 lọ về hoà loảng ra, lấy cái mút quét keo chấm vào quét thật mỏng là OK thôi. Chẳng có gì cao siêu đâu.

BAC SUP

Đại Tá
Bác ra hàng quét Quang dầu, cho nón lá, mua 1 lọ về hoà loảng ra, lấy cái mút quét keo chấm vào quét thật mỏng là OK thôi. Chẳng có gì cao siêu đâu.
Dùng gì để hoà loảng ra thế,cậu có biết không chỉ giúp mình luôn.cám ơn nhiều.

Bình luận từ Facebook