Xem trận này mà tức thay cho Jun Mizutani, thằng TQ trẻ ranh mà ăn gian

satthu007

Trung Uý
Tóm lại bon Tầu Khựa mình chỉ thích những đường bóng đẹp của nó thôi chứ con người nó thì mình căm thù . Bọn giặc bọn cướp nước

]}{[oàng

Binh Nhì
Đúng là sau quả đó Jun đánh kém hẳn. jun bị mất tinh thần quá nhiều k khẳng định được mình. đáng nhé như thế mình phải quyết tâm đánh thắng, đằng này lại bị mất tinh thần đánh như thằng mất hồn. :(

nvdu574

Thượng Tá
Tóm lại bon Tầu Khựa mình chỉ thích những đường bóng đẹp của nó thôi chứ con người nó thì mình căm thù . Bọn giặc bọn cướp nước
Các ban cứ bảo nó đi cuop, nhưng mình nghi khác 1 chút nó đi cướp của mình thì mình chỉ giương mắt nhìn. Tôi hỏi chút nếu có thằng nào đến lấy đồ của bạn trc mắt bạn thì bạn làm thế nào....chắc để cho nó lấy đi rồi hô cướp nhỉ
Nhà nước mình chẳng có động thái gj,,,mấy bữa trc thủ tướng vẫn còn nói là ae kia kìa

AndroCS7

Đại Tá
Những VDV hàng đầu TG thường rất Fairplay:
đặc biệt là tình huống của Wang Liqin khi lúc đó tỉ số đã là 11-11 ở set 5 mà anh vẫn kiên quyết bảo vệ cái đúng dù phải thua set đấu đó và thua chung cuộc 2-4 trước Wang Hao

Mabumap2k6

Đại Uý
Những VDV hàng đầu TG thường rất Fairplay:
đặc biệt là tình huống của Wang Liqin khi lúc đó tỉ số đã là 11-11 ở set 5 mà anh vẫn kiên quyết bảo vệ cái đúng dù phải thua set đấu đó và thua chung cuộc 2-4 trước Wang Hao

Quả giao bóng lúc 11-11 séc 5 của Wang Liqin sai ở chỗ nào bác nhỉ? Mình xem lại vài lần vẫn ko hiểu tại sao quả đấy Wang Liqin lại nhận thua

AndroCS7

Đại Tá
Quả giao bóng lúc 11-11 séc 5 của Wang Liqin sai ở chỗ nào bác nhỉ? Mình xem lại vài lần vẫn ko hiểu tại sao quả đấy Wang Liqin lại nhận thua
Quả đó hình như là giao bóng chạm áo đó anh. A vẫn chơi ở chỗ a Trọng chứ?

Bình luận từ Facebook