Xem trận này mà tức thay cho Jun Mizutani, thằng TQ trẻ ranh mà ăn gian

o3ma

Đại Tá
Đúng là cục diện trận đấu thay đổi từ quả bố láo đấy. Fuck mẹ cái thằng ranh tàu khựa này, với cái bản tính đấy nó không khá đc hơn nữa đâu mà.
Chú chửi thế nó ko nghe thấy đâu, chỉ có ae diễn đàn lên đọc mới thấy thôi. Có cách để chú giải tỏa ức chế và chửi được nó là tập cho trình cao lên, đi đấu thế nào cũng gặp nó, lúc đó chửi rồi cho nó ăn 4 roi thì nó hết tinh tướng ngay. :D:D:D
Hạ hỏa đi.

xukaka

Đại Tá
Các bác coi trận bóng đá WC giữa : Nigeria-Bosnia : 1-0 cũng vậy thôi, trọng tài công công nhận bàn thắng của Bosnia, mặc dù WC 2014 này có sử dụng công nghệ quay lại. Một số môn thể thao khác cũng vậy thôi, đôi khi phải chấp nhận mà. Mình cũng chẳng ưa gì TQ cả, TQ nham hiểm.

hoantopas

Đại Tá
Chú chửi thế nó ko nghe thấy đâu, chỉ có ae diễn đàn lên đọc mới thấy thôi. Có cách để chú giải tỏa ức chế và chửi được nó là tập cho trình cao lên, đi đấu thế nào cũng gặp nó, lúc đó chửi rồi cho nó ăn 4 roi thì nó hết tinh tướng ngay. :D:D:D
Hạ hỏa đi.
hihi tại vì Em ghét cái bọn Tầu quá Anh ạ

lamtanmai

Thượng Tá
Mà các bác biết tại sao bọn Khựa mặt áo thi đấu phải che mấy chữ đi không, từ mấy giải gần đây em thấy chứ từ trước giờ không có :D

tuyetchieu

Trung Uý

Mời các bạn xem clip Đinh Quang Linh thi đấu World Cup 2014 , xem ai trung thực nhé (phút thứ 7):
Pha này không rõ ràng bác ơi, theo góc máy quay em cho rằng nhiều khả năng bóng ra ngoài.

Còn pha bóng của thằng khựa bật lưới ra ngoài hơn 10 cm rất rõ.

hoantopas

Đại Tá
Ở đây bàn về việc fairplay đã, rõ ràng là thua hẳn lớp đàn anh như Wang Hao, Wang Liqin, Ma Long hay kể cả thánh vênh Zhang Jike nữa.
Đúng cái mà mình muốn nói là cái việc fairplay

Mời các bạn xem clip Đinh Quang Linh thi đấu World Cup 2014 , xem ai trung thực nhé (phút thứ 7):
Pha này góc quay nhìn không rõ bạn ạ, mình căng lồi mắt ra nhìn mà cũng chịu

hoantopas

Đại Tá
Mà các bác biết tại sao bọn Khựa mặt áo thi đấu phải che mấy chữ đi không, từ mấy giải gần đây em thấy chứ từ trước giờ không có :D
MÌnh cũng thắc mắc giống bạn, Chắc là hãng nào đấy trước đây nó có tài trợ cho tuyển TQ, nhưng giờ nó không thèm tài trợ nữa mà áo thì in ra nhiều nên giờ che nó đi ( theo Mình phỏng đoán là như vậy ) :D:D

khanhcfc

Thượng Tá
thể thao bố nào chả ăn gian chút .....có sinh ra thằng trọng tài để nó làm nhiệm vụ của nó ,......nó mà làm lợi cho mình thì mình cám ơn ....thằng tầu kia khăng khăng bảo ra ngoài thì về nhà nó cắt lên tuyển nhé .......các bác thực tế chút đi ......trong bóng đá nó giả vờ tiểu xảo đầy .....

khiconanchuoi200

Truyền nhân Ma Long
Các bác đừng lôi bóng đá ra so sánh, chơi bẩn trong bóng đá nhiều khi còn vì tập thể, bóng bàn thì em tin chắc là 2 người đứng trong sân biết chắc luôn khi nào bon khi nào lưới luôn, căn bản là tự giác chứ.

Nguyễn Minh Phụng

Thượng Sỹ
Đánh xong trận , trong khi mọi người trong khán đài im lặng thì chình người Nhật lại vỗ tay kết thúc trận đấu . Đúng là Nể người Nhật thật . Cũng chả trách được thằng ku em kia được , vô địch 1 giải đấu lớn như thế , ai mà chả thích ^^ . Hay tại vi thằng ku đó ko biết nói tiếng Anh nên là ngại ko dám nói nhỉ ? ( Cũng có thể lắm chứ )

bachikho

Đại Tá
quái, các bác nặng lời thế nhỉ, nếu chỉ vì 1 pha mà để thua thì Jun chỉ có thể tự trách mình, còn quan điểm tui thì trong thi đấu k thể trách được, còn có trọng tài mà, nếu fair thì tốt, ko fair cũng k nên lên án đối phương :)

nvdu574

Thượng Tá
Sao sao khong ai trách trọng tài nhỉ, trong bóng bàn, người quyết định là trọng tài mà....
Các bạn thấy bxúc thì kiến nghị đưa hệ thống tổ trọng tài hoặc mắt bắt gà con vào
....nếu em nó là VN thì sao nhỉ

aunhh

Đại Tá
Thằng cu nhỏ này giống đang đánh mấy giải ở xã và huyện quá. Ko có tinh thần thượng võ tí nào. Nhớ lại trận chung kết WTTTC 2012 giữa TQ và Đức, tận mở màng giữa Zhang Jike và Timo Boll, set thứ 3, Zhang Jike đã ý kiến với trọng tài vì cho điểm ko đúng. Tỷ số lúc đó là 7-7. Set đó, Timo Boll liên tục dẫn điểm và thắng Zhang Jike. 2 VĐV rất thượng võ và chuyên nghiệp và nhất là Zhang Jike. Tài năng, đức hạnh luôn đi song hành!!!

hoantopas

Đại Tá
Thằng cu nhỏ này giống đang đánh mấy giải ở xã và huyện quá. Ko có tinh thần thượng võ tí nào. Nhớ lại trận chung kết WTTTC 2012 giữa TQ và Đức, tận mở màng giữa Zhang Jike và Timo Boll, set thứ 3, Zhang Jike đã ý kiến với trọng tài vì cho điểm ko đúng. Tỷ số lúc đó là 7-7. Set đó, Timo Boll liên tục dẫn điểm và thắng Zhang Jike. 2 VĐV rất thượng võ và chuyên nghiệp và nhất là Zhang Jike. Tài năng, đức hạnh luôn đi song hành!!!
bạn có Video trận này không?

Bình luận từ Facebook