Xem trận này mà tức thay cho Jun Mizutani, thằng TQ trẻ ranh mà ăn gian

xukaka

Đại Tá
Mình nghĩ Jun Mizutani hãy tự trách mình. Thể thao là vậy đôi khi trọng tài vẫn vậy mà, nhưng mình nghĩ Jun Mizutani là cầu thủ tên tuổi TOP 10, cứ cho là 1 quả đó hỏng thì không thắng được Yu Ziang chưa khẳng định được tên tuổi thì phải tự trách mình.
Điều này cho thấy TQ luôn có những vận động viên năng khiếu trẻ, phát triển. Bóng bàn TQ vẫn là hàng đầu.

satthu007

Trung Uý
Do trong tài không nhìn thấy bạn ơi. đừng trách họ vội. nếu là mình dánh bùng tai thì đồng ý là báo bóng ra ngoài nhưng có bia thì theo trong tài tội gì mà nhân nhượng

Triet gai

Thượng Sỹ

ở tình huống 3:00, Trọng tài đeo kính mắt để đi đâu không biết.

Một pha bóng thể hiện bản chất của cả dân tộc .. Nếu là fair play thì thằng nhox đó hoặc HLV của nó phải ko công nhận điểm đó hoặc trả điểm. Vì bóng đi xa quá và 1 vdv chuyen nghiep ko thể ko nhận ra. Thể hiện sự đím thúi từ khi còn bé.
Trong khi Mijutani đang được thi đấu trên sân nhà, với 1 điểm số quan trong như vậy mà trong tại bắt sai rõ ràng, anh ta chi tranh cãi 1 cách nhẹ nhàng, và khán giả cũng ko có hành động gì quá khích.. thể hiện việc này đối với họ chỉ là sai làm của trọng tài, ko ăn thua, nền văn hóa , bản chất, hình ảnh con nguoi Nhật Bản mới là quan trọng..

Vì sao TQ ko chơi tennis đc, Tennis cận sự trung thực, cao thượng nên tất cả các giải Junior, hay Men Future chỉ có mội trọng tài chính, ko có trọng tài dây, để cho các vận động viên nhí tự bắt và phải trung thực.

songphaisock

Trung Tá
Một pha bóng thể hiện bản chất của cả dân tộc .. Nếu là fair play thì thằng nhox đó hoặc HLV của nó phải ko công nhận điểm đó hoặc trả điểm. Vì bóng đi xa quá và 1 vdv chuyen nghiep ko thể ko nhận ra. Thể hiện sự đím thúi từ khi còn bé.
Trong khi Mijutani đang được thi đấu trên sân nhà, với 1 điểm số quan trong như vậy mà trong tại bắt sai rõ ràng, anh ta chi tranh cãi 1 cách nhẹ nhàng, và khán giả cũng ko có hành động gì quá khích.. thể hiện việc này đối với họ chỉ là sai làm của trọng tài, ko ăn thua, nền văn hóa , bản chất, hình ảnh con nguoi Nhật Bản mới là quan trọng..

Vì sao TQ ko chơi tennis đc, Tennis cận sự trung thực, cao thượng nên tất cả các giải Junior, hay Men Future chỉ có mội trọng tài chính, ko có trọng tài dây, để cho các vận động viên nhí tự bắt và phải trung thực.
Và quan trọng hơn là tennis có hệ thống mắt đại bằng cực kì chính xác, cố tình ăn gian thì bật lên kiểm tra, vừa mất điểm vừa bị ê mặt. Bản chất của tàu điếm từ trong trứng chăng:confused:

Triet gai

Thượng Sỹ
Và quan trọng hơn là tennis có hệ thống mắt đại bằng cực kì chính xác, cố tình ăn gian thì bật lên kiểm tra, vừa mất điểm vừa bị ê mặt. Bản chất của tàu điếm từ trong trứng chăng:confused:
Ah các giải dành cho con nít thì ko có hệ thống mắt vàng, chi co ATP 500 trở lên mới sử dụng... nhiều khi cũng tranh cãi, tuy nhiên trong tai quyet dinh va cac em se nghe theo.

hoantopas

Đại Tá
Ý mình nói cả cái bản tính trung thực của cái thằng nhãi tàu khựa kia kìa, nứt mắt mà đã ăn gian bố láo. Cứ như Malong có ai nói gì đâu, vừa đẳng cấp vừa trung thực.

tuyetchieu

Trung Uý
Em cũng thấy tức cho Jun. Từ đầu trận cho đến quả đó Jun đánh vẫn tốt trong khi bên kia đang rối đánh hỏng liên tục. Sau quả đó Jun nản hẳn và thua chung cuộc. Đáng trách nhất là thằng huấn luyện viên của thằng nhóc TQ.

xadieu

Trung Sỹ
Cũng phải nói thêm là mình kính phục văn hoá người Nhật bao nhiêu thì thấy khing bọn Khựa kia bấy nhiêu, bựa từ văn hoàn chính trị, quân sự nay còn cả thể thao

hoantopas

Đại Tá
Nhất là nhìn cái mặt thằng ranh con tàu khựa mỗi khi nó thắng là cái mặt Chó của nó cứ vênh vênh, nhìn rất là tinh tướng

Cho_Ba_Ren

Trung Sỹ

Ban noi chi phai.

o3ma

Đại Tá
Nhất là nhìn cái mặt thằng ranh con tàu khựa mỗi khi nó thắng là cái mặt Chó của nó cứ vênh vênh, nhìn rất là tinh tướng
Bức xúc thế.
Lúc đầu khi kết thúc quả đánh nó bỏ vợt định nghỉ chút rồi, mặt cũng thấy tỏ vẻ ko hài lòng vì đánh hỏng nhưng khi thấy trọng tài ra hiệu khác đi thì nó mới quay sang cãi.
Jun cũng có vẻ ức chế nên đánh nhiều quả ko mạnh tay như trước nữa. Độ chính xác ko còn cao.

nanakizhang

Đại Tá
nhóc ranh, trận này thấy Jun thấy nó nhỏ tuổi đánh không hết sức, thằng nhóc lên mặt nhìn ghét vãi. Jun mà đánh hết công suất 3 nho vào mồm nó liền :mad:

hoantopas

Đại Tá
Bức xúc thế.
Lúc đầu khi kết thúc quả đánh nó bỏ vợt định nghỉ chút rồi, mặt cũng thấy tỏ vẻ ko hài lòng vì đánh hỏng nhưng khi thấy trọng tài ra hiệu khác đi thì nó mới quay sang cãi.
Jun cũng có vẻ ức chế nên đánh nhiều quả ko mạnh tay như trước nữa. Độ chính xác ko còn cao.
Đúng là cục diện trận đấu thay đổi từ quả bố láo đấy. Fuck mẹ cái thằng ranh tàu khựa này, với cái bản tính đấy nó không khá đc hơn nữa đâu mà.

Bình luận từ Facebook