Xelu thách đấu với Admin

XeLu3b@nh

Đại Tá
Như tiêu đề xelu muốn thách đấu với admin bongban.org một trận. Nghe nói anh là cao thủ nội lực rất thâm hậu của đội D vitas nhưng đã gác kiếm giải nghệ từ lâu, hiện giờ đang ở nhà luyện công phu gì đó rất huyền bí, xelu đem lòng mến mộ từ lâu mà chưa được có cơ hội để giao lưu cùng anh.
Nay em đăng đàn thách đấu cùng cao thủ Dũng Admin một trận bia tràn trề:D, mong anh Dũng admin đăng đàn cầm kiếm so găng với đàn em này một trận ^^ để thỏa lòng ước mong, hihi

Last edited:

NTBB

Super Moderators
Như tiêu đề xelu muốn thách đấu với admin bongban.org một trận. Nghe nói anh là cao thủ nội lực rất thâm hậu của đội D vitas nhưng đã gác kiếm giải nghệ từ lâu, hiện giờ đang ở nhà luyện công phu gì đó rất huyền bí, xelu đem lòng mến mộ từ lâu mà chưa được có cơ hội để giao lưu cùng anh.
Nay em đăng đàn thách đấu cùng cao thủ Dũng Admin một trận bia tràn trề:D, mong anh Dũng admin đăng đàn cầm kiếm so găng với đàn em này một trận ^^ để thỏa lòng ước mong, hihi

Hi Hi ! Chắc Xelu thấy admin nhỏ con nên tưởng sẽ "ủi" ngon đây. Nhưng có một trận đấu như vậy quả là xưa nay ...hiếm. Tuy nhiên mình đề xuất ý tưởng này, Xelu và ace thấy có được không nhá: Chả là chuyện ace thành viên thách đấu nhau thì là chuyện bình thường và ... vẫn xảy ra như đã từng xảy ra. Nhưng thách đấu với Admin lại là một sự kiện ... hy hữu ("động trời", hehe !!). Thế nên ngoài chuyện thách đấu giữa 2 "đương sự" với "một trận bia tràn trề" (offline tại trận) thì còn lại, ace thành viên được quyền bắt độ, cũng bằng bia nhưng quy ra xiền và lượng " bia online" này được ủng hộ toàn bộ vào Quỹ Đoàn Châu (mà Admin Dũng chính là người đề xướng ý tưởng thành lập quỹ, và là thành viên ban quản lý quỹ này). Ngày bác Châu còn sống, bác ấy ham mê BB đã đành mà còn rất khoái Bia, thế nên việc góp tiền độ bia trận bóng "đinh" này vào Quỹ mang tên bác ấy cũng đem lại nhiều ý nghĩa thiết thực.

ACE cho ý kiến nhá !

Last edited:

huydas

Đại Tá
ban nick ông này đi......là thua ngay thui mừ
đ1nh đấm chi cho mệt bác admin ui
he...he...:eek:

Quá ngại bác này luôn...làm như thế giới trẻ bây giờ gọi là bá đạo đấy...!
Ông bạn xelu mình hay lắm.......mình thấy trận thách đấu này nếu Admin vào nhận gạch sẽ làm cho mùa hè của diễn đàn sẽ sôi lên sùng sục đó..!
Lên nào..............!

XeLu3b@nh

Đại Tá
ban nick ông này đi......là thua ngay thui mừ
đ1nh đấm chi cho mệt bác admin ui
he...he...:eek:

Làm thế gọi là phi thể thao đó tuyetvu à@@....bác ko muốn chứng kiến trận long trời lở đất này hay sao mà chưa gì đã đe dọa thế he he

meoluoitmb

Đại Tá
ha ha ha ha, không ngờ chú em mình lại liều lĩnh vậy, nhưng như thế mới gọi là cá tính của xelu, của chú em yêu quý của mèo lười. Anh sẽ ở bên chú trong trận chiến này.

meoluoitmb

Đại Tá
Đúng là chuyện xưa nay hiếm,
Vì thế em xin trân trọng kính mời anh Dũng admin về Cẩm Phả, em sẽ đài thọ mọi chi phí đi lại, ăn ngủ....v.v. Tóm lại Bác khỏi phỉa lo lắng gì hết. Bác chỉ cần sắp xếp thời gian là ok. bác sẽ thấy phong trào bóng bàn dưới chúng em giờ như thế nào. Trân trọng kính mời anh.

XeLu3b@nh

Đại Tá
ha ha ha ha, không ngờ chú em mình lại liều lĩnh vậy, nhưng như thế mới gọi là cá tính của xelu, của chú em yêu quý của mèo lười. Anh sẽ ở bên chú trong trận chiến này.

Có meoluoitmb ở bên cạnh thì xelu như mọc thêm 5 bánh nữa. Hjhjhj...ước mơ này e ấp ủ từ hồi mới biết cầm vọt đấy anh ơi

XeLu3b@nh

Đại Tá
Đúng là chuyện xưa nay hiếm,
Vì thế em xin trân trọng kính mời anh Dũng admin về Cẩm Phả, em sẽ đài thọ mọi chi phí đi lại, ăn ngủ....v.v. Tóm lại Bác khỏi phỉa lo lắng gì hết. Bác chỉ cần sắp xếp thời gian là ok. bác sẽ thấy phong trào bóng bàn dưới chúng em giờ như thế nào. Trân trọng kính mời anh.

Ô thế sao anh không cho thêm dòng tít là nếu admin đi cẩm phả thì sẽ đích thân làm một chuyến xelu từ qn đi hnvddons adminm hehehe

XeLu3b@nh

Đại Tá
Quá ngại bác này luôn...làm như thế giới trẻ bây giờ gọi là bá đạo đấy...!
Ông bạn xelu mình hay lắm.......mình thấy trận thách đấu này nếu Admin vào nhận gạch sẽ làm cho mùa hè của diễn đàn sẽ sôi lên sùng sục đó..!
Lên nào..............!

có tình yêu huydas vào động viên và khích lệ tinh thần thế này thì thiết nghĩ sẽ ko có gì cản bước được xelu trên con đường chinh phuc admin đâu huy ơi....lên nào......

trin_hoa_an

Trung Uý

Bác xelu thách đấu với nickhaynhat còn được chứ nick admin thì còn lâu bác đó mới trả lời. :D:D Bác Dũng chuối cũng là cao thủ bàn tròn đó, em thấy bác Lu vụ này hơi liều. Hehee.

Sóng gió nổi lên đây...^^!

huydas

Đại Tá
có tình yêu huydas vào động viên và khích lệ tinh thần thế này thì thiết nghĩ sẽ ko có gì cản bước được xelu trên con đường chinh phuc admin đâu huy ơi....lên nào......

Yên tâm...mình luôn ở bên bạn mà....nếu như Admin nhận gạch trận này thì ae ta lại được thể hiện lòng mến khách của Cẩm Phả-QN rồi..!
Mong bác Dũng nhận lời..!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Một mình Admin thì ko đi đâu, thôi mấy anh đài thọ thêm mấy người nữa đi, kiếm bữa hải sản lấy sức khỏe hôm sau đi vịnh :):):):)

Drhongson

Đại Tá

Vậy là Xelu chưa biết ADMIN Dũng bị tông xe dập nặng cơ bắp chân từ tết đến giờ bước còn không nổi , sức đâu mà đánh . hic .

Bình luận từ Facebook