Wang Liqin-Joo Se Hyuk XEM SƯỚNG MẮT

Trainee

Đại Tá
Không biết thế giới lại sản xuất cốt mang tên Joo Se Hyuk không các bác nhỉ!? Nếu có hãng sx thì lại làm cho org một lần dạy sóng!
Có cốt Joo Se Hyuk chứ! Nhưng rơ này ít ở VN nên không nổi lắm thôi.

Thực ra trận nào của Joo xem chả mãn nhãn. Cứ lên YouTube search thử các trận với KLH, ML, Chuang, .... trận nào xem cũng đã.
Mình cũng là người rất ngưỡng mộ JSH. Mình ko tập theo rơ này, nhưng ngang cơ nhau, mình có thể cắt FH cho bạn tập giật cũng phải 5, 6 quả. Nếu cầm vợt xịt lại chút có khi còn hơn :D

drsan

Thượng Tá
Có cốt Joo Se Hyuk chứ! Nhưng rơ này ít ở VN nên không nổi lắm thôi.

Thực ra trận nào của Joo xem chả mãn nhãn. Cứ lên YouTube search thử các trận với KLH, ML, Chuang, .... trận nào xem cũng đã.
Mình cũng là người rất ngưỡng mộ JSH. Mình ko tập theo rơ này, nhưng ngang cơ nhau, mình có thể cắt FH cho bạn tập giật cũng phải 5, 6 quả. Nếu cầm vợt xịt lại chút có khi còn hơn :D
Hihi. Minh giật chi 2-3 quả, đối phương không chết thì mình chết!

Trainee

Đại Tá
Có cốt Joo Se Hyuk chứ!

Hihi. Minh giật chi 2-3 quả, đối phương không chết thì mình chết!
Cắt cho bạn tập giật nặng thôi, tức là người ta cũng chủ ý giật sang vị trí thuận lợi cho mình cắt. Chứ còn vào trận chưa bao giờ mình cắt nổi hay có ý định cắt lại quả giật cả :D
Vợt JSH ở VN bán mới chắc tầm 2tr.
Theo review thì cây này chậm, nhưng rất cứng, chứ không mềm theo lẽ thông thường. http://www.tabletennisdb.com/blade/butterfly-joo-se-hyuk.html

PingPong9x

Đại Tá
Joo Se Hyuk đây, xác nhận là cây này cứng, khá nảy chứ không xịt như mọi người nghĩ. Lắp đúng combo của Joo cắt sướng thôi rồi

Bình luận từ Facebook