Wang Hao dạy bóng bàn :)

Xiom-VN

Binh Nhì
Xiom sưu tầm gửi tặng các bạn yêu thích vợt dọc nói chung và Wang Hao nói riêng :eek:

[video=youtube;eNv0HpXaz00]http://www.youtube.com/watch?v=eNv0HpXaz00&feature=youtu.be[/video]​

mystery_kid1412

Thượng Sỹ
Em chơi vợt ngang nhưng lại giật trái xoáy ngang kiểu như Wang Hao, bóng chạm bàn quẹo sang một bên khá khó chịu cho việc chặn đẩy, ít nhất thì ở chỗ em chơi hầu như em giật trái mà vô bàn thì đối phương không chặn tốt được, toàn bung xéo ra ngoài bàn.

kirara

Moderator
Giật vào điểm đó là xoáy nhất mà, có gì khó hiểu đâu? thế theo bác giật vào mép trên mới xoáy à?
nhìn kỹ thì thấy wang hao giật trái toàn ở vị trí mép dưới vợt, mà vẫn xoáy và mãnh lực vô cùng, quả là thiên tài.

kutenh0k0

Binh Nhì
ChÃ*o
Mình lÃ* thÃ*nh viên m?i c?a 4rum mong m?i ngu?i giúp d?, e vi ph?m lu?t thì mong mod nh?c nh? d?ng có ban nhé :D
Thân

mika9967

Trung Sỹ
Giật vào điểm đó là xoáy nhất mà, có gì khó hiểu đâu? thế theo bác giật vào mép trên mới xoáy à?

thật ra mika không dám nói giật trái mép trên hay dưới xoáy hơn, trình gà quá, mà chỉ có ý kiến khi giật mép trên tỷ lệ và thời gian lăn xoáy, lưu bóng sẽ được nhiều hơn, hạn chế tỷ lệ hụt bóng hay bóng bị chút lưới do thiếu xoáy thôi......

Bình luận từ Facebook