Toàn quốc (Vũng Tàu) Bán Sardius tem đồng chưa qua thẩm mỹ.

Thảo luận trong 'Cốt vợt' bắt đầu bởi Trainee, 3 Tháng mười một 2018.

Lượt xem: 1,050

1. Trainee

Trainee Đại Tá

Mua vợt ngày:
    17 Tháng sáu 2013
    Đường bóng:
    8,217
    Khổ mình nói rõ thế rồi, đâu nói ai đúng sai. Ý bạn là mình sai, ok, thế giờ biết phải làm gì nào?

viscaria1211 thích bài này.
  2. viscaria1211

viscaria1211 Trung Sỹ

Mua vợt ngày:
    17 Tháng tám 2018
    Đường bóng:
    61
    Nếu để mà nói ấy. Thì vợt mình như nào mình biết, bị sao thì nói để người mua rõ, chứ đừng để người mua tìm thấy vết rồi đi hỏi,em không nói bác., em đang nói người bán nhé. Còn trường hợp này em cmt nhiều như này ai đi qua coi hình chắc cũng biết đung sai như nào rồi. Quan điểm của em là sai nên nhận sai. Em cũng có lúc sai . Con người sai biết sửa bác ạ.

3. viscaria1211

viscaria1211 Trung Sỹ

Mua vợt ngày:
    17 Tháng tám 2018
    Đường bóng:
    61
    Bác nên hỏi lại người bán cho thông tin chính xác để anh em quan tâm có thông tin chính xác .

4. Ruahoguom

Ruahoguom Thiếu Uý

Mua vợt ngày:
    30 Tháng sáu 2012
    Đường bóng:
    963
    Bán vợt như hình. Giá thỏa thuận.

5. 1lannua

1lannua Trung Tá

Mua vợt ngày:
    29 Tháng mười một 2016
    Đường bóng:
    1,461
    Chủ topic đã từng giao dịch với mình và giao dịch rất ok
    Nhưng chủ topic thông cảm cho mình nêu ý kiến xíu vấn đề bán hộ, bán giúp
    Mình cũng từng chốt vài cây vợt, xong chuyển bị cpn thì chủ topic lại báo 1 câu: chủ vợt ko muốn bán nữa hoặc chủ vợt để lại cho ae gần nhà hoặc chủ vợt để lại dùng. Lúc đó mình ko biết là sao, chỉ âm thầm chặn nick vì ức trong lòng đã mất thời gian ae trao đổi đến thống nhất vào chung kết. Nên mong ae bán vợt hộ nên cân nhắc lựa chọn nhung ae nào uy tính và nguồn hàng rõ ràng minh bạch để rao bán cho ae trên org. Như vậy sẽ tại một 4rum vui vẻ lành mạnh và phát triển. Thân ái và quyết thắng, chúc chủ topic và ae ngày càng thành công và phát triển

viscaria1211 thích bài này.
  6. Trainee

Trainee Đại Tá

Mua vợt ngày:
    17 Tháng sáu 2013
    Đường bóng:
    8,217
    Các bạn vào diễn đàn muộn, mình không muốn đôi co. Nói ngắn gọn thế này, nick Trainee của mình với hơn 8000 bài viết và số like đủ để không cần phải nói đi, nói lại nhiều đâu!
    Nhắc lại lần nữa là các bạn vui lòng đọc post trên của mình! Mình thấy mấy bạn vô duyên dễ sợ và không muốn bắt lời nữa!

Dung@ thích bài này.
  7. Trainee

Trainee Đại Tá

Mua vợt ngày:
    17 Tháng sáu 2013
    Đường bóng:
    8,217
    Note

Dung@ and o3ma like this.
  8. xukaka

xukaka Đại Tá

Mua vợt ngày:
    9 Tháng tư 2013
    Đường bóng:
    3,655
    Mình biết bạn @Trainee đã lâu rồi. Một nick diễn đàn thường xuyên trên diễn đàn. Còn
    (Thành Daklak) mình cũng biết.
    Các bác giao dịch thì cứ yêu tâm. Còn theo mình thì các bác cứ coi hình rồi thuận mua vừa bán. Người ta đã ghi chất lượng như hình, thuận mua vừa bán. Nhiều bác ném đá kinh thật.

Dung@ and Trainee like this.
  9. Dung@

Dung@ Đại Uý

Mua vợt ngày:
    15 Tháng năm 2016
    Đường bóng:
    766
    Chuẩn rồi. Các bác nên giữ hòa khí trao đổi, giao lưu cho vui vẻ. A e lên đây cũng vì đam mê bóng nhựa tìm vui thôi mà. Chúc chủ thớt nhanh bay nhé.

Trainee thích bài này.