VP- BÁN TMB ZLC HOẶC ĐỔI MÙ TẠT

phi hung

Đại Tá
Mình từng dùng hai em 89 thường và 89i,cái bé kia là gì nhỉ:)cái đó năm 2000 mình nhớ mãi vì gom thóc mãi mới tậu đc,mua 7,2 củ ặc ặc

phi hung

Đại Tá
Hai cái trong túi nilon ý,cái đó rất ấn tượng vì đầu tiên ra ánh sáng màn hình màu trắng bạc,hồi đó toàn màn hình màu vàng và xanh :)

cj46

Đại Tá
Vứt ra có người lụm liền....tính chơi chiêu rung cây nhát khỉ đây mà..... Vậy mà có người năn nỉ mình chạy ra xe, mang vào tận nơi, lắp pin vào săm soi cả tiếng đồng hồ.....lại còn "một thời kỉ niệm dùng em này, cực đã..."
Xời !!!! Em thấy a Lâm cầm gạch chọi chuột ko chết nên định hy sinh cục đá để giết chuột thôi mà. Sorry làm nhờ tha hiểu lầm mục đích mượn đt.

o3ma

Đại Tá
Cụ ơi cụ gửi ảnh cho con đi ạ :D
Sorry ông em, trưa nay nha. Chiều qua về thì lại đi kiếm tí mồ hôi, tối lại có hẹn làm tí cafe, lúc về chụp ánh điện sợ ko ngon nên thôi. Trưa nay về chụp gửi liền. ;);)

loiphong

Đại Tá
ko thẻ up dc ảnh thế mới đau. cái máy tính hôm nay bị điên rồi. giảm thêm 100k còn 2300k cho bay nhanh
Up giúp anh!

truongtxt

Đại Tá
Cụ ơi cụ gửi ảnh cho con đi ạ :D
ồ . Vậy hả, bài của chú đâu rồi. A hỏi mua cây YEO của chú, đồng ý rồi a gọi lại hỏi stk k thấy chú nghe máy. ko thây nghe nên a cũng ko gọi lại nữa. mấy hôm sau chú hỏi a chuyển cho chú chưa, vì ko lưu sdt của chú nên a có nhắn hỏi lại là ai thì chú nhắn lại bảo là chú. ngay lúc đó a lại gọi cho chú chú cũng lại ko nghe đt nên a ko gọi lại nữa. a ko hiểu sao mà vừa nt xong a gọi lại ngay cả 2 lần đều k thấy chú nghe. nếu chú nghe đt thì a đã lấy cây đó rồi. dù sao cũng xin lỗi chú .

archer

Đại Tá
ồ . Vậy hả, bài của chú đâu rồi. A hỏi mua cây YEO của chú, đồng ý rồi a gọi lại hỏi stk k thấy chú nghe máy. ko thây nghe nên a cũng ko gọi lại nữa. mấy hôm sau chú hỏi a chuyển cho chú chưa, vì ko lưu sdt của chú nên a có nhắn hỏi lại là ai thì chú nhắn lại bảo là chú. ngay lúc đó a lại gọi cho chú chú cũng lại ko nghe đt nên a ko gọi lại nữa. a ko hiểu sao mà vừa nt xong a gọi lại ngay cả 2 lần đều k thấy chú nghe. nếu chú nghe đt thì a đã lấy cây đó rồi. dù sao cũng xin lỗi chú .
E cứ lúc ngó qua máy rồi lại vứt, đầu óc lãng đãng mơ màng nên bị nhiều người mắng là ko nghe máy ko gọi lại lắm, kệ. Lỗi gì đâu a, chỉ là hơi tiếc vì hàng ngon lại vào tay ng lạ mà ko dành đc cho ae thân thôi mà. Hôm sau bán cho một thằng nhóc đánh gai, vừa mua vừa tỏ ra nguy hiểm cứ hỏi mình đánh trình gì, em bảo em đánh trình Z, mặt nó đã ngắn lại đâm ngắn hơn tí nữa trông chán lắm! =))))

truongtxt

Đại Tá
E cứ lúc ngó qua máy rồi lại vứt, đầu óc lãng đãng mơ màng nên bị nhiều người mắng là ko nghe máy ko gọi lại lắm, kệ. Lỗi gì đâu a, chỉ là hơi tiếc vì hàng ngon lại vào tay ng lạ mà ko dành đc cho ae thân thôi mà. Hôm sau bán cho một thằng nhóc đánh gai, vừa mua vừa tỏ ra nguy hiểm cứ hỏi mình đánh trình gì, em bảo em đánh trình Z, mặt nó đã ngắn lại đâm ngắn hơn tí nữa trông chán lắm! =))))
cũng tiếc nhưng mà thôi. cây tmb alc của e đâu , bán chưa cho a xem tý

Bình luận từ Facebook