vợt hari moto sau một ngày tést

tuandat2006

Đại Uý
com bo hari moto ALC fh ten 05 ,BH 05 FX sau một ngày oánh mình cảm nhận em này oánh điều khiển tốt cảm giác hơi rung nhưng vào lực cảm giác rất thoát ,giật phải bám xoáy ,trái oánh rất dễ vào ,bắt ngắn tốt ,phòng thủ chặn đẩy rất an toàn .cây vợt này theo mình rất đáng để ae thử nghiệm .có ae nào oánh vào chia sẻ cảm nhận cùng mình .

bsnambvll

Binh Nhì
Mình cũng đang đánh em này được hơn tháng rồi, nhưng chơi fh Battle 2 bh H3 market nói chung cảm nhận giống bạn. Tuy nhiên mình thấy rung ít không nhiều như con vis, thích nhất độ kiểm soát bóng của em nó !
Bạn lập hội Harimoto đi, mình xin một chân nhé.

bsnambvll

Binh Nhì
Cá nhân mình cho rằng đây là một sản phẩm thất bại của Butterfly; dù rằng cây vợt đánh không tệ, nhưng chẳng có gì đặc biệt.

Riêng mình thì thấy nó khá đặc biệt: đánh dễ vào bàn so với các cốt khác mình từng có, đối với mình thế là đủ rồi !

tosiosHD

Đại Tá
Cá nhân mình cho rằng đây là một sản phẩm thất bại của Butterfly; dù rằng cây vợt đánh không tệ, nhưng chẳng có gì đặc biệt.
Đặc biệt mỗi điều là bản mặt to hơn bình thường nên kết hợp mút với các cốt khác nó hơi lệch lạc. Còn tính năng thì nhiều anh em khác cũng đánh giá giống anh rồi.

xukaka

Đại Tá
Con này chỉ là phiên bản dòng Inner ALC, không có gì khác biệt, chỉ có bản vợt to thêm 1 tý tẹo. Mà giá chát quá, các cốt Butt giờ giá chát quá.

Bình luận từ Facebook