VL - TQ Ten 05fx đen tặng kèm rakza 7 đỏ, 1 đôi giày Buterfly mới 100%

tosiosHD

Đại Tá
Trời ơi, ko biết mặt ten05fx của chủ topic ntn mà được tặng nhiều thế này. A e diễn đàn chuẩn bị gạch đá nào...!

hiepkhach1684

Binh Nhì
ten05 va rakza 7 là của ông timoboll_return's chắc chủ tôp mua combo 550k rồi bán bớt 2 mặt này đi à.
hàng đây Combo: Cốt Top Speed + Tenergy 05 + Yasaka Rakza 7 + Saviga. 600k fix 550k chắc ông mua rồi bán bớt 2 mặt dùng mặt khác

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
ten05 va rakza 7 là của ông timoboll_return's chắc chủ tôp mua combo 550k rồi bán bớt 2 mặt này đi à.
hàng đây Combo: Cốt Top Speed + Tenergy 05 + Yasaka Rakza 7 + Saviga. 600k fix 550k chắc ông mua rồi bán bớt 2 mặt dùng mặt khác

Phát này chắc soi chuẩn.........

hữu bằng

Trung Sỹ
ko biết kt e ten như bạn nói ko e nhin có vẻ ko to lắm!!! còn e razka 7 thì vô đối quá!!!!
cho mình đặt gạch bộ này 400k.

Last edited:

youwin

Trung Sỹ
Ko bit sau mat hinh ten 05fx den roi. Do minh chiyen sag mat tau nen du ra e nay. Kthuoc 150x157. Luc trc dan sảdiu. AE lien he truc tiep. Vi ko oline thuong xuyen.

hungtv2002

Đại Tá
từ hum qua đến sáng nay, xem bằng đt hoặc pc đều không thấy.... giừ bác nói quay lên lại thấy rùi...... miếng ten sponge còn ngon không bác.... nếu ngon cho mình đặt gạch 400k bao ship, không cần lấy rakaz ....giầy mà cỡ bé mình múc nốt rùi đó...
Sao minh oline bag phone van thay ten05fx ma ta. AE thoat ra vao lai coi

hungtv2002

Đại Tá
bác pm vào điện thoại ấy, đảm bảo ok....
@bác đánh anti à, bóng chắc dị hơn gai đấy nhỉ?????????nhưng e thấy khó đánh quá nên chỉ dám thử gai thui...
giày 250k bao ship nha bạn , dc cho mình số tài khoản để mai chuyển tiền luôn

Bình luận từ Facebook