Vitas D 2013

Quangmasat

Thượng Sỹ
Tinh thần đội em bóng bàn và bia vẫn không đổi bác nhé! Chiến thắng trên bàn bóng và hào phóng trên bàn bia vẫn là giá trị không đổi của Vitas D thèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBia

Giải Bia thường khó khăn và khốc liệt hơn nhiều. Các tay vợt thường phải chịu sức ép rất lớn không phải ai cũng có thể vượt qua. Vitas d cũng ko là ngoại lệ

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Chúc mừng VITAS đã có trận thắng trước đội THÁI HÀ hùng mạnh .

Giành chiến thắng khá vất vả trước đội Thái Hà, anh em Vitas có một số điều cần học hỏi đội bạn như:

- Phong cách cổ vũ của CĐV và VDV của đội Thái Hà rất tập trung và chuyên nghiệp;

- Đội Thái Hà luôn có sự chỉ đạo kịp thời trong những tình huống cần thiết;

- VĐV luôn tuân thủ chiến thuật chỉ đạo của các cao thủ đi trong đội cũng là một điều đáng quan tâm để học hỏi.

Mong rằng anh em Vitas D tiếp thu được những cái hay của đội Thái Hà :D:D:D:D:D:D:D:D

choctietlon

Super Moderators
Giải Bia thường khó khăn và khốc liệt hơn nhiều. Các tay vợt thường phải chịu sức ép rất lớn không phải ai cũng có thể vượt qua. Vitas d cũng ko là ngoại lệ

Nghe cái giọng gọi đò này là phải cho 3 búa ợ Bia ra mới được ! thèm Bia Bia Bia

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Dạo này anh em Vitas D không biết ém quân ở đâu để em đi tìm làm mấy chai nước miễn phí mà khó quá???

Ở Trảm Phong Quán đủ các thể loại nước, nếu có nhu cầu dùng nước chú cứ đến đó :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Nếu muốn nộp thì đến xới BVĐ vào các ngày thứ 4 hàng tuần thèm Biathèm Biathèm Bia

Thứ 7 này đội mình làm khách trên sân Năng khiếu Hà Nội I, có chiến binh nào xung phong lĩnh ấn không nhỉ :confused::confused::confused:

chung_vienthong

Trung Sỹ
Thứ 7 này đội mình làm khách trên sân Năng khiếu Hà Nội I, có chiến binh nào xung phong lĩnh ấn không nhỉ :confused::confused::confused:[/QUOTE]

Dạo này muốn tìm trận thua mà khó quá, bác cứ để em đốt 2 trận đi. hehehethèm Biathèm Biathèm Bia

choctietlon

Super Moderators
Thông Báo

Chiều nay Vitas D gặp đội Năng Khiếu HN1 trên sân khách. Nhưng do đội bạn không có sân thi đấu nên đã lấy luôn sân Dũng Cửu làm sân nhà. Như vậy chiều nay chúng ta sẽ chiến đấu trên sân Dũng Cửu. (Đi làm khách thế này thì chắc lạ sân lắm đây. he he he ...)
Đề nghị anh em có mặt tại sới Dũng Cửu muộn nhất vào lúc 16h.
Chúc anh em có buổi thi đấu thành công về nhiều khía cạnh ! Bia Bia Bia

chung_vienthong

Trung Sỹ
Chú cứ ở trên Liên Quan gáy thế thì không thua ai là phải rồi. Hôm nay có khách IT D ở SG ra chơi đấy, xuống xem có phải tìm trận thua hay lại nộp BiaBiaBiaBia

Cao thủ này là ai vậy bác? Cao thủ SG như Bình ni còn rụng hết gai chứ em nộp sao đc.BiaBiaBia

Bình luận từ Facebook