Viscaria Super Alc có gì hot?

lamtq

Đại Tá
có một cách làm cho 5x đánh giống bản 5 cũ đó là dùng giấy nhám đánh 2 bên mang cá cho nhỏ lại, phần nửa dưới của vợt nhỏ hơn thì vợt sẽ hơi nặng đầu, ra đòn FH sát thủ hơn. Tuy nhiên làm cách này BH sẽ hiền hơn rất nhiều (mà chơi Long thì ưu tiên FH) - ai độ vợt kiểu này phải cân nhắc.
cá nhân e thấy dòng 5X đã mất đi sự độc đáo của dòng Long 5 cán nhỏ eo thon nặng đầu. dòng vợt innerforce theo e cây ngon nhất là innerforce ZLC của Butterfly chứ gỗ Long 5 chất lượng non mà không đều.
nếu các bác vẫn thích dòng DHS thì tìm mấy cây W997 từ 2012-2015, bản chữ từ 1-50 em thấy bóng rất độc ngang ngửa bản Long 5 cũ có in chữ trên mặt vợt.
2012 làm j đã có w997. Còn L5x lõi nó dày hơn L5 thường, lớp gỗ thứ 2 mỏng hơn L5 thường. Mai mang cá là mài chứ sao giống đc

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Được 1, 2 hôm thôi anh, tới hôm thứ 3 là thấy khác hẳn! :D

Anh giờ chả máu trải nghiệm, loanh quanh vẫn là mẩu gỗ gia công đắt tiền thôi :)
Có cơ hội test chơi thôi. Giờ tập trung món lọc không khí, âm thanh cỏ thôi. So sánh mới thấy các hãng vặt tiền người chơi kinh thật :)
Cả cái máy bao linh kiện mà thua 1 miếng gỗ ép con con :)
Mới làm con nho nhỏ này trải nghiệm, hơn 1 triệu. Vác đi chơi cũng tiện.

hoangdang

Binh Nhất
Anh giờ chả máu trải nghiệm, loanh quanh vẫn là mẩu gỗ gia công đắt tiền thôi :)
Có cơ hội test chơi thôi. Giờ tập trung món lọc không khí, âm thanh cỏ thôi. So sánh mới thấy các hãng vặt tiền người chơi kinh thật :)

View attachment 138027
con này là PL5 hay 7 bác nhỉ?

dammebongban

Trung Uý

View attachment 138027
Bao ngon Bao fê ko anh? Giá bn?: Con JBL chính hãng Bị ô con trai ngân trong nước cả tháng mới phát hiện( thế là toi)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bao ngon Bao fê ko anh? Giá bn?: Con JBL chính hãng Bị ô con trai ngân trong nước cả tháng mới phát hiện( thế là toi)

Hay trong số tiền bỏ ra, nghe ổn phết, mà cơ động. Thằng LG phối hợp với Merianda nên chất hay hơn hẳn.

thanhibt

Thượng Sỹ
Đã hạ quyết tâm ko tơ tưởng đến em này thế mà vẫn rước về và thấy nó cứng và khó chơi các bác ạ, các bác kết hợp mặt gì là ngon nhất? Em thử với ten 05 FH, ten 19 BH, và 09C FH mà cảm giác xuống mấy bóng liền các bác ạ, hix. Em cầm em nó tầm 1 tháng rồi phải quay lại SZJK :((

AndroCS7

Đại Tá
Đã hạ quyết tâm ko tơ tưởng đến em này thế mà vẫn rước về và thấy nó cứng và khó chơi các bác ạ, các bác kết hợp mặt gì là ngon nhất? Em thử với ten 05 FH, ten 19 BH, và 09C FH mà cảm giác xuống mấy bóng liền các bác ạ, hix. Em cầm em nó tầm 1 tháng rồi phải quay lại SZJK :((
Em nó giờ đang nơi nao rồi bác ơi chia sẻ cho ae nhé

LongV

Thượng Tá
Bác chơi Super Vis thấy cứng thì chơi Super Zhang với mút gì, có thấy cứng không?

Trainee

Đại Tá
Một điều quan trọng nữa là cốt trọng lượng nhiêu, nguồn hàng nữa B!

Bình luận từ Facebook