Viscaria 2016, seri Q

aunhh

Đại Tá
Mình thấy Vis seri Q và các Vis tem bạc đời trước, thấy dòng chữ mặt trước có khác.
Ý nghĩa dòng chữ Butterfly in lại là phù hợp về mặt chính tả hay về vấn đề khác?
Vis 2016 ngoài sự khác biệt về chữ phía trước còn có hạt ngọc xanh như các dòng vợt khác của Butterfly đã có. Ko biết có sự khác biệt nào nữa ko, có sự khác biệt về đặc tính kỹ thuật của cây seri Q so với các seri trước ko trong khi seri P Butterfly đã thay đổi ( như mình thấy thay đổi hộp, logo BTY, độ dày 5,8mm...)
Anh em vô chém nhé!

docmaorg

Đại Tá
Đã từng cố tin, và thử đến 3 cây Vis hàng chính hãng tại Việt Nam! Và đã cho lên đường cả 3 cây. Cây cho cảm giác giống Vis đồng ( mới) và tem bạc hàng chuẩn là cây mua đợt đầu tiên ra Vis đời mới 2015. Mình cùng 1 bạn nữa cũng bảo nhau mua thử khi nó vừa mới ra, nhưng rồi cũng chỉ gần giống.

aunhh

Đại Tá
Đã từng cố tin, và thử đến 3 cây Vis hàng chính hãng tại Việt Nam! Và đã cho lên đường cả 3 cây. Cây cho cảm giác giống Vis đồng ( mới) và tem bạc hàng chuẩn là cây mua đợt đầu tiên ra Vis đời mới 2015. Mình cùng 1 bạn nữa cũng bo nhau mua thử khi nó vừa mới ra, nhưng rồi cũng chỉ gần giống.

Đây nữa nè anh.
3 cây này mỗi vẻ 1 kiểu( cây đầu và cuối như nhau). Cây có hạt ngọc,,cây ko có hạt ngọc và sự khác nhau dòng chữ mặt FH "perfomance" và "performance" và một số chữ hơi khác.
Haiza. Hình như giờ VN vẫn chưa có loại hạt ngọc. Có khi chuẩn bị có. Và như thường lệ hồi giờ, hàng đợt đầu hay ngon. Hihi( hi vọng vậy)
Vậy cây 2015 seri P hàng ngon là a mua hàng VN đều cho ra đi hả?

Last edited:

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Bác @aunhh có vẻ đang bị loạn vis rồi thì phải? Ôm cả đống vis có cả custom thửa riêng, cả đồng ko số, bạc đời sâu, vậy mà vẫn ôm thêm cả đống nữa. Định găm hàng hả bác Âu. Gạch cây vis M nếu bán nhé

aunhh

Đại Tá
Bác @aunhh có vẻ đang bị loạn vis rồi thì phải? Ôm cả đống vis có cả custom thửa riêng, cả đồng ko số, bạc đời sâu, vậy mà vẫn ôm thêm cả đống nữa. Định găm hàng hả bác Âu. Gạch cây vis M nếu bán nhé
Kkkkk. Theo anh dự đoán, 1 năm sau, Vis tăng giá gấp 10 lầ giờ ôm hàng, mai mốt bán cứu đối. :D
Vis đồng a bán hết rồi, chờ cây Vis brand new full box về chơi. Vis custom bán luôn dzồi, do giờ thích đánh nặng. Mà xui xẻo là ko đặt cây này bên Nhật đc nữa.Hic.
Vis M a ko có, có cây L thôi. Giờ mua Vis bạc mới đánh thôi. Mình thít hàng mới
Hehehehehehe

Nam_HaiDuong

Đại Tá
Kkkkk. Theo anh dự đoán, 1 năm sau, Vis tăng giá gấp 10 lầ giờ ôm hàng, mai mốt bán cứu đối. :D
Vis đồng a bán hết rồi, chờ cây Vis brand new full box về chơi. Vis custom bán luôn dzồi, do giờ thích đánh nặng. Mà xui xẻo là ko đặt cây này bên Nhật đc nữa.Hic.
Vis M a ko có, có cây L thôi. Giờ mua Vis bạc mới đánh thôi. Mình thít hàng mới
Hehehehehehe
Kinh bán cả custom cơ à, thế bán cây vis L đê

Bình luận từ Facebook