Vis về clb Thanh Niên Ninh Th

Cực khoái thì em trải qua riết đâm ra nghiện. Em xài vis 7 năm rồi. Đôi lần lén ngoại tình linh tinh vài em khác. Nhưng ko em nào thoả mảng bằng vis. Nên lại về chung thủy em nó. Hiii.
Em thì mới trải nghiệm thôi nhưng. .. khoái. Không biết bác kết hợp với mút nào chứ em thì chơi 2 miếng target pro mới. Cốt thì kiểm soát cực tốt, mút thì cực dị. Đánh phê vãi.

Bbtayninh

Thượng Tá
Em thì mới trải nghiệm thôi nhưng. .. khoái. Không biết bác kết hợp với mút nào chứ em thì chơi 2 miếng target pro mới. Cốt thì kiểm soát cực tốt, mút thì cực dị. Đánh phê vãi.
Trước kia mình xài fh yasaka rz7.bh ten 05..đánh dễ vô bàn soáy,đánh điểm rơi cực hay và chuẩn. Sau chuyển qua fh h3mk. Đúng là khi kết hợp với h3 thì bóng khá mạnh và soáy hơn cả mặt nhật Đức. Giật an toàn và tự tin. Ý kiến cá nhân em.

Em thấy boll vô cạnh bàn là dễ ăn nhất. Hi. Ko ai đỡ nỗi. Ah bác ở Ninh thuận chắc biết 1 người tên Lâm quê ở ninh thuận hiện đang ctac ở tiền giangko?
Nếu Bác Lâm ấy là người Ninh thuận + chơi bóng bàn khá khá tí + hay về giao lưu là anh em biết ngay. Chỉ sợ Bác ấy không ở Ninh Thuận Bác ạ. :)

Last edited:

thuanlacsg

Đại Tá

Primorac FL TEM ĐỒNG và 2 mặt Target Pro S39

Số cân chuẩn như người mẫu :)

Bình luận từ Facebook