Vis về clb Thanh Niên Ninh Th

Một ngày đẹp trời, 2 cô em chân dài đến xin định cư tại clb Thanh Niên. Nhưng do dạo này tình hình An ninh trật tự có vẻ phức tạp nên mặc dù ghiền lắm nên em cũng phải thận trọng hỏi Chứng Minh ND. May quá, 2 em nó đầy đủ giấy tờ cả nên an tâm, từ nay tha hồ hưởng thụ :D.

Sau đây là một số hình ảnh chơn thực của 2 em.:p

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Hề hề. Thanh niên vượt khó Bác ơi. Em chuẩn bị mở shop bóng bàn ngay trong clb, có lẽ tuần sau khai trương. Có gì Bác ủng hộ em nhé
Ố kề! Cho đặt 15 cốt Amultart không có carbon,30 mút Ten, trong đó 15ten 64 xanh, 15 ten 05fx tím, dán và cắt luôn nhé :D. Mới hqua còn thượng sỹ, hnay đã lên trung uý roài! Chạy cửa nào hay zậy ta?:p

Tà Pô Khoa bị uýnh mất giày, Ka Tơ @MaiXuanViet ham ăn ham uống quá! Nc non đắt đỏ mà ngửa cổ tu ừng ực!
Khoa chuyển qua cục đo lường chất lượng. Mới đo đường Ngô Gia Tự cách đây 5 hôm nên chân không mang giày được.:D Còn ku @MaiXuanViet mới ở Afganistan về nên hơi khát :D

Last edited:

Bbtayninh

Thượng Tá
Comment bác này làm em nảy ra một ý, chữ ký hội VIS, ví dụ như của em, sẽ ký là

View attachment 55281
Chi nhánh Hà Nội
W96
H3-Ten64
Áo hội thì bên topic vis đang thảo luận rồi in ấn. Bác nào thích thì qua hội vis đặc luôn. Còn chữ kí thì em hưởng ứng ngay. Thông qua đó biết mức độ phủ sóng ae hội vis tới đâu. Hi

Bình luận từ Facebook