Việt HY công lực thâm hậu, 2 tay như một

AndroCS7

Đại Tá
Viêt HY vs Bảo+An

video này trong lôi đài BMB Đà Nẵng, đưa ra đây để anh em vào xem và bình luận.
Nếu ai muốn giao lưu với Việt HY mà thấy trình độ không cân, thì có thể giao lưu theo hình thức thế này :D

Thật là tuyệt vời!
và m cũng rất ít thấy a Việt thua khi đánh những kèo ntn :)))

phucanh_viettri

Đại Uý
Anh Việt Hưng Yên đánh 2 tay phải tầm C cứng diễn đàn. B non vớ vẩn vào độ chục củ cũng toi như thường. Anh Bảo tầm hạng B, chú An hạng D nên nếu cân kèo thì Việt phải cho 4 trái (đánh 2 tay).
PS: Cách đây 5,6 năm Việt HY đánh trận độ mỗi tay 1 vợt chấp Phong CA tỉnh Phú Thọ 2 trái (lúc ấy Phong đang là đương kim vô địch tỉnh Phú Thọ, tầm B diễn đàn), mệnh giá 15 quả, Kết quả Việt thắng

liembt_itca

Trung Sỹ
Anh Việt Hưng đánh 2 tay phải tầm C cứng diễn đàn. B non vớ vẩn vào độ chục củ cũng toi như thường. Anh Bảo tầm hạng B, chú An hạng D nên nếu cân kèo thì Việt phải cho 4 trái (đánh 2 tay)

kinh vậy cơ à, cứ tưởng 2 tay vợt tâm D cứng diễn đàn. Như vậy Việt HY ít bạn giao lưu rồi :)

wh_qn87

Đại Tá
Sao lại đánh kiểu : 2 đứa tao chấp 1 mình mày thế này nhỉ. Cầu lông thì còn đc vì với luậy cầu lông sẽ càng nhiều ng chơi càng khỏe còn bóng bàn thì càng đông càng yếu. Thế này kể cả 2 ô kia ngang sức với ô còn lại cũng ko thể thắng đc.

phucanh_viettri

Đại Uý
Sao lại đánh kiểu : 2 đứa tao chấp 1 mình mày thế này nhỉ. Cầu lông thì còn đc vì với luậy cầu lông sẽ càng nhiều ng chơi càng khỏe còn bóng bàn thì càng đông càng yếu. Thế này kể cả 2 ô kia ngang sức với ô còn lại cũng ko thể thắng đc.
bác nói điều ai chơi bóng bàn cũng biết, hi.

Phương_BMB

Đại Uý
2 tay 2 vợt nhé bác. 1 quả tay trái thì quả còn lại bắt buộc phải đánh tay phải. Trận này Việt HY thua 2-3.

wh_qn87

Đại Tá
2 tay 2 vợt nhé bác. 1 quả tay trái thì quả còn lại bắt buộc phải đánh tay phải. Trận này Việt HY thua 2-3.
Chắc bác chưa xem video, Việt hưng yên là cháu 69 đời của Trung thần thông với tuyệt chiêu " song thủ hỗ bác"
Sorry sorry tại e xem bằng đth nên màn hình bé quá, ko thấy a Việt cầm 2 vợt. Thế này thì quá pro. Hì. Chắc ở Vn chẳng mấy ng làm đc.

nvdu574

Thượng Tá
Sorry sorry tại e xem bằng đth nên màn hình bé quá, ko thấy a Việt cầm 2 vợt. Thế này thì quá pro. Hì. Chắc ở Vn chẳng mấy ng làm đc.
Với ng thuận tay trái bị phụ huynh bắt dùng tay phải. Sau nay 2 tay như 1(Tay trái ăn cơm làm tay phai)
Còn ai mà thuận tay làm dc mới là khó.
M chỉ đưa ra kl này theo qs thực tế
Chưa biết gì về Việt thuận tay nào. Đoán làm thế này kà ng thuận tay trai, ng thuận phải khó làm dc
Như TMB có trận đang đánh trái chuyển tai phải vẫn đánh dc. Đối với vdv thuận phải thì hiếm có thể xử lý như vậy

kientuong-bat

Trung Tá
Viêt HY vs Bảo+An

video này trong lôi đài BMB Đà Nẵng, đưa ra đây để anh em vào xem và bình luận.
Nếu ai muốn giao lưu với Việt HY mà thấy trình độ không cân, thì có thể giao lưu theo hình thức thế này :D

Thật là tuyệt vời!
Giờ chú việt cưới rồi thì không biết tương lại các trận độ kiểu việt hưng yên còn ko? Chứ sữa cho con mà cứ ra đi kiểu này thì mẹ cháu mắng chết! Keke!

Bình luận từ Facebook