Video Phân tích Mút Tầu (Chinese rubber) và Mút Nhật & Châu Âu (Tensor rubber)

729-w6-729

Trung Uý
thế ra dân nghiệp dư cả TG bị lừa chơi toàn H3 dởm hả b
ai nói bạn là Tuyển VN trước giờ toàn đánh 64 hay bạn nhìn thấy thế

như e nói bác lại để ý mấy câu chữ rồi, e dùng từ thiếu nên bị hiểu nhầm, trong clip có nói rõ là mút của đội CNT khác hàng bán bên ngoài, liên quan chân gai và tính năng miếng mút, em nghĩ cũng hợp lý vì điều khác biệt lớn nhất của h3 so với tensor có lẽ là quả counter attack.
tất nhiên ko hoàn toàn cả đội tuyển VN dùng nhưng những người thành công hầu như là thế, trước đây và bây giờ cũng có...

sytrieuftu

Trung Sỹ
như e nói bác lại để ý mấy câu chữ rồi, e dùng từ thiếu nên bị hiểu nhầm, trong clip có nói rõ là mút của đội CNT khác hàng bán bên ngoài, liên quan chân gai và tính năng miếng mút, em nghĩ cũng hợp lý vì điều khác biệt lớn nhất của h3 so với tensor có lẽ là quả counter attack.
tất nhiên ko hoàn toàn cả đội
tuyển VN dùng nhưng những người thành công hầu như là

thế, trước đây và bây giờ cũng có...

Theo tôi là mọi người đã bị lừa rồi vì làm gì có hàng H3 chuẩn ra ngoài thị trường đâu. Cái mà các bác vẫn dùng là hàng thương mại thôi nhưng giá bán thì cứ gọi là gấp đôi, gấp 3 giá trị. Do đó, ai chạy theo chỉ mất tiền oan

Trainee

Đại Tá
Theo tôi là mọi người đã bị lừa rồi vì làm gì có hàng H3 chuẩn ra ngoài thị trường đâu. Cái mà các bác vẫn dùng là hàng thương mại thôi nhưng giá bán thì cứ gọi là gấp đôi, gấp 3 giá trị. Do đó, ai chạy theo chỉ mất tiền oan
Bác quê đâu vậy?
Người ta có thể bị đua theo thương hiệu này thương hiệu kia. Nhưng cả nghìn người, người ta không thể tất cả đều nhầm khi đánh nó, do đây là hàng hóa tiêu dùng mang tính kỹ thuật, không phải đồ trang trí.
Éo mợ, đánh một trận độ nhè nhẹ là bằng tiền cái mặt vợt ngay chứ đâu phải 1 năm mới thay mặt một lần.

lamtq

Đại Tá
Bác quê đâu vậy?
Người ta có thể bị đua theo thương hiệu này thương hiệu kia. Nhưng cả nghìn người, người ta không thể tất cả đều nhầm khi đánh nó, do đây là hàng hóa tiêu dùng mang tính kỹ thuật, không phải đồ trang trí.
Éo mợ, đánh một trận độ nhè nhẹ là bằng tiền cái mặt vợt ngay chứ đâu phải 1 năm mới thay mặt một lần.
haha. thanh nhiên kia chắc ở nhà nhiều, vợ dạy nhiều nên đéo bị lừa. còn lại toàn đầu đất óc bã đậu bị lừa mua mặt gấp mấy lần giá trị mà vẫn đánh như đúng rồi. tổ sư

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Em thì chơi H3 tầm 2 năm nay rồi, không dám bình luận là có bị lừa hay không.

Em thì không mấy khi chơi mặt từ 2 triệu đổ lên, chỉ chơi hàng thương mại từ NT Cam trở xuống thôi, gần năm nay không chơi Market, chả bao giờ chơi Neo, nhưng cảm nhận của em là TIỀN NÀO CỦA ẤY, không thể nói là TIỀN MẤT TẬT MANG đâu ạ

Vừa rồi có thử NT Blue H3, tiền khác mặt khác, đang đồng tiền bát gạo lắm, tuy nhiên chỉ là ngửi nhờ hoa người khác thôi, chứ không được sở hữu chơi sâu.

Nói chung, đã là cuộc chơi, coi nó nhẹ nhàng như một cuộc chơi đi, bỏ công bỏ sức, bỏ ít thời gian tiền bạc ra chơi để thấm hết cái hay cái dở của nó, âu cũng là việc nên làm. Chưa kể, bóng bàn chả hại gì ngoài TIỀN và THỜI GIAN :p Được thì cũng chỉ là SỨC KHỎE và BẠN BÈ:)

Khỏe để giữ gìn hạnh phúc gia đình :D nên làm
Bạn bè để có thằng mà chửi nó nghe lúc buồn, âu cũng đáng :rolleyes:

Vài lời tâm sự của một trình gà hâm nặng:p

lamtq

Đại Tá
Em thì chơi H3 ...
Bạn bè để có thằng mà nghe nó
chửi lúc buồn,âu cũng đáng :rolleyes:
Vài lời tâm sự của một trình gà hâm nặng:p

chuẩn

729-w6-729

Trung Uý
Ở diễn đàn bác tránh dùng mấy từ lừa, fake, seeder..vì dễ đụng chạm mà mang vạ. Theo em nên đặt quan điểm thế này, miếng mút CNT dùng giá thực 5-7tr, còn hàng NT bán ngoài thị trường giá chỉ 2-3tr nhưng tính năng 80% mà chất lượng ko đổi, thế là 2 bên người mua và người bán đều vui vẻ thỏa mãn :D

Trainee

Đại Tá
Ở diễn đàn bác tránh dùng mấy từ lừa, fake, seeder..vì dễ đụng chạm mà mang vạ. Theo em nên đặt quan điểm thế này, miếng mút CNT dùng giá thực 5-7tr, còn hàng NT bán ngoài thị trường giá chỉ 2-3tr nhưng tính năng 80% mà chất lượng ko đổi, thế là 2 bên người mua và người bán đều vui vẻ thỏa mãn :D
5-7tr không kiếm được đâu em.

Last edited:

sytrieuftu

Trung Sỹ
haha. thanh nhiên kia chắc ở nhà nhiều, vợ dạy nhiều nên đéo bị lừa. còn lại toàn đầu đất óc bã đậu bị lừa mua mặt gấp mấy lần giá trị mà vẫn đánh như đúng rồi. tổ sư
Sao chửi bậy vậy bác. Vợ dạy chắc j đã k hay? Tiền của các bác, các bác thích thế nào trả được. Klq tới tôi. Có điều ý tôi nói chỉ là mua cái gì thì nên định giá nó sao cho đúng, đừng để cái thương hiệu nó làm mờ mắt. Nếu đắt thì tìm hàng thay thế, đó là nguyên tắc thị trương.

Còn các bác muốn dùng gì cũng đuợc, k quan trọng lắm. Tôi nói bị lừa cũng chỉ là đùa vui vì diễn đàn này có j mà căng thẳng

Trainee

Đại Tá
Sao chửi bậy vậy bác. Vợ dạy chắc j đã k hay? Tiền của các bác, các bác thích thế nào trả được. Klq tới tôi. Có điều ý tôi nói chỉ là mua cái gì thì nên định giá nó sao cho đúng, đừng để cái thương hiệu nó làm mờ mắt. Nếu đắt thì tìm hàng thay thế, đó là nguyên tắc thị trương.

Còn các bác muốn dùng gì cũng đuợc, k quan trọng lắm. Tôi nói bị lừa cũng chỉ là đùa vui vì diễn đàn này có j mà căng thẳng
À anh em cũng chỉ là đùa vui tí thôi mà bác. Chửi bác có lỡ câu nào thẳng vào mặt cũng chỉ cho vui vui thôi!

lamtq

Đại Tá
Định giá cho rẻ chú mua đc thì gọi là đúng. Đắt quá chú ko mua đc thì gọi là lừa hả chú e.
Mà chú học ngành gì mà nói đến nguyên tắc thị trường nge hay thế
Chú ở hoang đảo thì cầm Vertu với Nokia 1100 như nhau chứ ở giữa Thành phố thì đừng nói kiếm cái 1100 thay thế kẻo bị lừa nghe nó chối bcm.

Last edited:

chaunguyen

Đại Tá
Định giá cho rẻ chú mua đc thì gọi là đúng. Đắt quá chú ko mua đc thì gọi là lừa hả chú e.
Chú ở hoang đảo thì cầm Vertu với Nokia 1100 như nhau chứ ở giữa Thành phố thì đừng nói kiếm cái 1100 thay thế kẻo bị lừa nghe nó chối bcm.
Up.......

sytrieuftu

Trung Sỹ
Giá cả cao hơn giá trị mà bị con buôn nó nâng lên để bán thì có gọi là bị lừa k? Trong khi giá trị thực nó giả sử chỉ là 1/2? Ở đây đang nói đến là nguời tiêu dùng làm sao cho hiệu quả nhất. Giá cả phù hợp giá trị. Còn nó nâg giá lên rồi bảo thương hiệu này kia ai mua thì tuỳ,nhưng cũng có k ít người bị nhầm tưởng hàng xịn mà pải trả giá quá cao trong khi có thể mua một mặt khác tương tự mà giá bằng 1/2. Cái tôi nói là chỗ đó. Còn mua đt vertu mà là hàng chợ với giá vertu thật thì cũng đau đớn lắm.

Trainee

Đại Tá
Giá cả cao hơn giá trị mà bị con buôn nó nâng lên để bán thì có gọi là bị lừa k? Trong khi giá trị thực nó giả sử chỉ là 1/2? Ở đây đang nói đến là nguời tiêu dùng làm sao cho hiệu quả nhất. Giá cả phù hợp giá trị. Còn nó nâg giá lên rồi bảo thương hiệu này kia ai mua thì tuỳ,nhưng cũng có k ít người bị nhầm tưởng hàng xịn mà pải trả giá quá cao trong khi có thể mua một mặt khác tương tự mà giá bằng 1/2. Cái tôi nói là chỗ đó. Còn mua đt vertu mà là hàng chợ với giá vertu thật thì cũng đau đớn lắm.
Thôi triết lý xa xôi mệt lắm bác ơi. Em thấy nick bác có chữ FTU. Xưa em có tán em gái Ngoại Thương hình như nick NemoFTU gì đó.
Bác có thể chỉ giúp em mặt vợt giá 1/2 mà đánh được như con H3 NT Blue với để em thử. Hay con nào giá 1/2, 1/3 mà uýnh ngon, bền (sử dụng) như Tenergy nội địa Nhật thì càng tốt ạ. Em đang chết nghiện con này mà kẹt xu quá! :(

lamtq

Đại Tá
Àh the ah. Hay nhi

Hnay có chút rảnh rỗi cố bấm xem thử video thêm mấy phút. Xem xong thấy phí thời gian.
Chưa nói chuyện đúng sai, chỉ nói cách phân tích thấy võ đoán và áp đặt lắm. Muốn thuyết phục hơn cần chứng minh rõ ràng, có cơ sở. Còn nếu đã tự cho mình là chuyên gia rồi thì thôi.

Còn quan điểm cá nhân em thấy bác làm video nguy hiểm quá :))))))

Bình luận từ Facebook