Video ngắn về một trận đấu bóng bàn Hà Lan!

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Chào bạn! :D

Hello there!

Đã lâu rồi nhưng tôi đã trở lại với một số nội dung video mới! Một đoạn video ngắn được thực hiện về một trận đấu ở giải hạng 3 Hà Lan (cấp độ thấp nhất quốc gia).

It's been a while, but i am back with some new video content! A short video has been mad of a match in the Dutch 3rd division (the lowest national level).

Top đàn em Thomas Wijnhout là một trong 100 cầu thủ xuất sắc nhất (xếp hạng: 89) của Hà Lan. Ngay bên dưới bạn sẽ tìm thấy Arnoud Hofman (xếp hạng: 105).

Top junior Thomas Wijnhout is one of the best 100 players (rank: 89) in the Netherlands. Just below that you will find Arnoud Hofman (rank: 105).

Chúc các bạn xem vui vẻ và đừng quên để lại bình luận nhé!

Have fun watching and don't forget to leave a comment! ;)

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Lạ thật... có nhiều người gặp vấn đề tương tự phải không? Làm ơn cho tôi biết!

Strange... do you guys all have the same problem? Please let me know!

You can see this error:

nhatbong

Trung Sỹ
Lạ lùng! Mình sẽ chia sẻ link cho những ai quan tâm: Link Bây giờ bạn có thể truy cập video không?

Strange! I will share the link for those interested. Can you guys see the video now?
Xem được rồi bác, ông áo đỏ chắc phải cao 2,1m ấy nhỉ, nhìn như người khổng lồ chơi bàn tí hon :oops:

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Xem được rồi bác, ông áo đỏ chắc phải cao 2,1m ấy nhỉ, nhìn như người khổng lồ chơi bàn tí hon :oops:
Chàng trai áo đỏ quả thực cao hơn hai mét. Đoán rất tốt! Ở Hà Lan thực ra chuyện đó rất bình thường, haha. ;)

The boy in red is indeed over two meters tall. Very good guess! In the Netherlands it's actually very normal, haha.

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Một anh chàng khổng lồ và một anh bạn tí hon, nhưng mà đánh rất hay
Ở Hà Lan người ta nói: nếu bạn không to lớn thì bạn phải thông minh. Tuy nhiên, hóa ra anh ấy không đủ thông minh... haha. :p

In the Netherlands they say: if you're little, you must be smart. However, it turns out he isn't smart enough... haha.

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Người chơi bóng bàn ở Hà Lan điều mặc đồ như thế nầy hả Bác?
Chiếc quần của cầu thủ cao rất khác thường. Thực ra thì chiếc quần này chính thức là quá dài. Anh ấy đã chơi như vậy nhiều năm rồi, đó là thương hiệu của anh ấy, haha. :D

The tall player's pants are very unusual. In fact, these pants are officially too long. He's been playing like that for years, it's his trademark, haha.

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Tôi sẽ sớm quay lại với một video mới và đăng lại video đó lên diễn đàn... vì vậy hãy chú ý theo dõi! :)

I'll be back with a new video soon and will post it on this forum again. Stay tuned!

Slupmi-Atled

Trung Sỹ
Hi 'Thái Khang'! Cảm ơn vì đã thích! Rất vui vì bạn đang chờ đợi một video mới! :D

Hey 'Thái Khang'! Thanks for liking! Glad you're waiting for a new video!

Bình luận từ Facebook