Video mặt Tàu D1 HT giao lưu mặt Tàu H3 HN

Son_ct

Đại Uý
Mặt H3 khó chịu thật , vừa tốc độ + xoáy và rất cắm . Tét thử thấy đánh rất sướng , đúng là giật xoáy xuống rõ ràng . Xin hỏi , nếu dán vào Sardius sẽ thế nào ?

Nhiều bác dán thử vào Sar xong đều phải bóc ra ạ :D Bác cứ mua một mặt market cũ về dán chơi, trải nghiệm xem thế nào :)
"Giật xoáy xuống": chắc ý bác nói là bóng cắm xuống chứ không phải tạo ra bóng xoáy xuống :D chỗ này dễ gây hiểu lầm như một số bài post trên diễn đàn bác ạ :D

Sonbb.cl

Trung Uý
Nhiều bác dán thử vào Sar xong đều phải bóc ra ạ :D Bác cứ mua một mặt market cũ về dán chơi, trải nghiệm xem thế nào :)
"Giật xoáy xuống": chắc ý bác nói là bóng cắm xuống chứ không phải tạo ra bóng xoáy xuống :D chỗ này dễ gây hiểu lầm như một số bài post trên diễn đàn bác ạ :D
A bạn cũng tư vấn tôi thử market , a bạn này dùng 2 vợt tàu , thỉnh thoảng đổi vợt ... làm tôi có lúc cũng hoảng loạn , 1 phần do ae bàn quá nhiều về H3 .
Tôi tets thử , cắt rất có cảm giác , moi xoáy chuẩn . sẽ thử tets trên sardius xem sao . thanks

Sonbb.cl

Trung Uý
Thư Nghệ an đánh bóng bàn thở như đang lt :D, Bác có chén được Thư Nghệ an không?
Nhờ có Thư mới biết H3 lợi hại ntn :D . Kết quả có ở 2 video đó bạn . Thư có quả giật rất mạnh , cực kỳ khó chịu . Bắt đầu yêu H3 rôi , tiếc răǹg kg có ai để tets thử . :):):)

LikeTT

Đại Uý
Mặt H3 khó chịu thật , vừa tốc độ + xoáy và rất cắm . Tét thử thấy đánh rất sướng , đúng là giật xoáy xuống rõ ràng . Xin hỏi , nếu dán vào Sardius sẽ thế nào ?

Sao B mặc áo giật mà tay cứng như khúc gỗ thế ?

Sonbb.cl

Trung Uý
Sao B mặc áo giật mà tay cứng như khúc gỗ thế ?
Tôi cũng kg rỏ bạn à . A này có thâm niên chơi mút tàu từ lâu . Có măt lên đến 5 tr cơ . Quả phát đục rất nhanh và quả giật thì cực mạnh và ổn định . Tôi thử để cho giật , tập chống mà kg chịu nổi . Quá xoáy và cắm

Trạng .... CÁ

Đại Tá

bác @Sonbb.cl đánh thế này cho em xin 3 bóng nhé

bác Thư đục thế mà bác không chết, lại còn chiến như bình thường, ghê đấy. Mong sao có dịp chiến cùng bác @Sonbb.cl nhỉ

Kiểu gì cũng sẽ lặn lội gặp bác 1 lần

Sonbb.cl

Trung Uý
bác Thư HN trình E hay D ngoài đó vậy các bác, e biết để xin bác Sơn CL vài trái :D :D :D
Ok a bạn . Không chỉ bạn . Kể cả Đạt trố nếu muốn mấy bóng tôi cũng chiều , và phải đánh độ , nhưng chỉ mấy chai nước thôi . Đánh với bất kể ai , được đánh là sướng rồi :D:D:D

bb&cs

Trung Uý
Ok a bạn . Không chỉ bạn . Kể cả Đạt trố nếu muốn mấy bóng tôi cũng chiều , và phải đánh độ , nhưng chỉ mấy chai nước thôi . Đánh với bất kể ai , được đánh là sướng rồi :D:D:D
bác phải chấp được thư 3,4 quả

Bình luận từ Facebook