Video Giải K diễn ra 365/1Năm

binhlo

Binh Nhất
Chiều nay 26.01.2013 diễn ra 5 trận, kết quả:
1. Sơn JM - Hòa ĐB: 3-2
2. Thương - Hiệp : 0-3
3. Sơn QĐ - Hòa ĐB : 0-3
4. Thương - Sơn JM: 1-3
5. Sơn QĐ - Hiệp: 3-1
Chiều mai 27.1 sẽ diễn ra 5 trận còn lại. Chú Thương cố lên nhé hôm nay bì bẹt quá.

Chú Hoà ĐB chụp it anh và quay một số trận nhé Chúc bb điên biên ngày càng phát triển

HoaDB

Trung Sỹ
Kết quả 5 trận còn lại:
1. Sơn JM-Sơ QĐ: 3-1
2. Hiệp - Hòa : 3-1
3. Thương - Sơn QĐ: 1-3
4. Hòa - Thương: 0-3
Bét Hòa Thương, Nhì Sơn Hiệp, Nhất Sơn: hê hê:eek::p hôm nay đánh hay thật toàn thua ngược:confused:

binhyb

Moderator
Kết quả 5 trận còn lại:
1. Sơn JM-Sơ QĐ: 3-1
2. Hiệp - Hòa : 3-1
3. Thương - Sơn QĐ: 1-3
4. Hòa - Thương: 0-3
Bét Hòa Thương, Nhì Sơn Hiệp, Nhất Sơn: hê hê:eek::p hôm nay đánh hay thật toàn thua ngược:confused:

Tổng kết hai buổi:

"Nhất" Hòa ĐB và Thương ga, mỗi người lĩnh 3 phần, tổng = 6 phần

Nhì Hiệp và Sơn QĐ, mỗi người lĩnh 2 phần, tổng = 4 phần

"Ba" Sơn JM không có phần nào! = 0 phần

Thương gà lĩnh được 3 phần chắc do dùng kiếm khủng mới thôi ?

Gadienbien

Binh Nhì
Đã thua là làm giặc không có lý do gì để biện minh cả bác bình ạ ! khà khà .
Biết ba phần thóc là không nhỏ nhưng tinh thần trách nhiệm trước trận đấu của em thấp quá hi hi hi . trước 2 trận đấu mà đêm nào cũng rượu ,cũng em út hát hò thâu đêm như thật. ac ac ac xác định chỉ góp một phần thôi nhưng góp những 3 phần. Đấy là bác hòa còn động viên em một phần không thì .
=> Giải sau phải ăn chay. chánh xa tửu, sắc

Gadienbien

Binh Nhì
Nhật ký khoai lang 2013

Nhật ký khoai lang 2013 sẽ được viết tiếp bởi thương gà .
Anh hiệp có cảm nhận rằng CLB Sư phạm dạo này đìu hiu quá Lý do thì mọi người đều thấy rồi . Để lấy lại phong trào để sang năm mới sẽ có nhiều điều mới phong trào Bóng bàn Điện biên đi lên. Thương gà sẽ tiếp tục ghi nhật ký khoai lang những trận chiến của các "gà cầm vợt" chiến đấu trên sới sư phạm .
*Bác Hòa + Thương Gà Sau giải Vịt giờ cả hai đều phong độ đi xuống có lẽ Bác Hòa và Thương bị shock :p
*Hiệp gà thì kêu đau tay nhưng Trận 20k cứ thịt thương gà đều đều chắc bác Đau tay kiểu úc. Bác cứ dẫn điểm vụt vào ầm ầm nhưng thua điểm lại sờ lên khuỷu tay. khà khà
*Nam nhạc Sau một thời gian dài bị thương gà Mổ , Sơn ju mông Oanh tạc tan nát vườn khoai giờ Chú nam Như bừng tỉnh
liên tục phản pháo sang nhà sơn ju mông
Tỷ lệ nam và Thương gà Trận Khoai to 2012 là 2-6 nghiêng và Thương gà Sang 2013 là 2-1 nghiêng về Nam nhạc.
Tỷ lệ trận khoai bé đang là 5-5
Thương gà sẽ Chiến bác sơn 3 trận 2-0-2 và 3 trận 2-2-2 Cho nó cân bằng ( chứ bác vùi zập em hơi nhiều rồi đấy)
Bác mà Chắc lép nhiều em Và nam chiến đấu chỗ khác bác có mà Đi cờ tướng cho lành
Giêng Nam nhạc " Hãy đợi đấy " Thường gà đến sới khoẻ mạnh không có Hơi men thì Nam cũng vác Hành lý về Sớm thôi.
Dạo này sức khỏe hơi yếu Cứ Say một trận là Rượu nó quần cho đến ngày hôm sau.

HoaDB

Trung Sỹ
Năm mới xin được mở màn bằng nhật ký khoai lang.
Chiều nay 04.
Trận chiến Thương - Sơn lại bắt đầu: Lượt đi 3-2 (nghiêng về Sơn) lượt về 3-2 nghiêng về Thương (Chung cuộc 1-1)
Hòa - Thương (50K) 3-0 nghiêng về Hòa
Hòa - Sơn 20K (Sơn chấp 2-0-2-0) tỷ số 3-1 nghiêng về Hòa.

Trước tết giao hữu với Trung PV kết quả:
Trung PY - Sơn JM (2-3 và 1-3 đều nghiêng về Sơn)
Trung PY - Hòa (1-4 và 3-1 - lượt đi, lượt về hòa 1-1)
Trung PY- Hiệp (3-1 và 3-1 nghiêng về Trung)
Trung PY - Nam ( 3-2 nghiêng về trung). Hồm nay 04 Trung về HN sớm hơn dự kiến 1 ngày

Last edited:

Gadienbien

Binh Nhì
Muốn đào khoai Thương gà thì vào xem nhé!
Thầy nam xem tay phải đánh tay trái tan tác kìa![video=youtube;GwKIoF3ylWY]http://www.youtube.com/watch?v=GwKIoF3ylWY[/video]

THUONG_GA

Trung Sỹ
THUONG_GA đã tái xuất giang hồ .
chào ace bóng bàn điện biên ! sau sự cố 4rum org tài khoản thuong_ga bị mất pass nay admin đã cấp lại cho pass mới nên Gadienbien Sẽ chính thức ra di nhường lại chỗ cho Thương_ga. ACE Nào có nhu cầu chiến với thương gà thì aloo nhé hè hè hè

HoaDB

Trung Sỹ
Thương gà cứ diễn mãi với Sơn và Nam cũng thấy buồn mở rộng đối tượng đi em.
Lâu không làm trận với chú em (không biết thắng thua thế nào) thấy cũng ngứa chân, ngứa tay hề. Chiều nay ta làm trận khoai nhỏ khởi động nhỉ.

binhyb

Moderator
Thân gửi A HoaDB và ae bb Điện Biên!
Từ ngày 19 đến 22 tháng 4, tỉnh Lao Cai tổ chức Giải Vô địch bb mở rộng tỉnh Lao Cai năm 2013, có mời 9 tỉnh( yb, Lai châu, SL, ĐB, TQ, PT, CB, tx Sơn Tây). Không biêt bên các anh đã nhận được lời mời chưa? Mình nghĩ đây là một dịp tốt để ae bb các tỉnh lân cận được giao lưu, chia sẻ niềm vui bb. Bên các anh cố gắng thu xếp một Đoàn tham gia chứ? ae mình tham gia giải cốt là giao lưu vui vẻ là chính mà. Nếu tỉnh tổ chức thành lập đoàn là thuận lợi, nếu không, ae mình ở mỗi tỉnh tự tổ chức một đoàn tham gia cũng rất là quý! Có gì thông tin cho mình biết với nhé!

HoaDB

Trung Sỹ
Thân gửi A HoaDB và ae bb Điện Biên!
Từ ngày 19 đến 22 tháng 4, tỉnh Lao Cai tổ chức Giải Vô địch bb mở rộng tỉnh Lao Cai năm 2013, có mời 9 tỉnh( yb, Lai châu, SL, ĐB, TQ, PT, CB, tx Sơn Tây). Không biêt bên các anh đã nhận được lời mời chưa? Mình nghĩ đây là một dịp tốt để ae bb các tỉnh lân cận được giao lưu, chia sẻ niềm vui bb. Bên các anh cố gắng thu xếp một Đoàn tham gia chứ? ae mình tham gia giải cốt là giao lưu vui vẻ là chính mà. Nếu tỉnh tổ chức thành lập đoàn là thuận lợi, nếu không, ae mình ở mỗi tỉnh tự tổ chức một đoàn tham gia cũng rất là quý! Có gì thông tin cho mình biết với nhé!
Trân trọng cám ơn anh Bình YB! em đã đọc tin anh viết trên Diễn đàn Yên Bái mấy hôm trước và cũng đã nắm được thông tin về giải BB Lào Cai mở rộng năm 2013. Vừa rồi em có viết bài về việc BTC mời Điện Biên nguyên văn như sau:

"Nhận được thông tin về giải Bóng bàn Lào Cai mở rộng năm 2013. ACE Điện Biên rất cảm kích và xin có vài dòng tự kỷ như sau: Biết là mình trình còi tham gia chắc cũng chỉ xếp chót vòng bảng thôi, điều đó không quan trọng cơ bản AE muốn được mở rộng tầm mắt, được giao lưu, học hỏi, chiêm ngưỡng những VĐV mình ngưỡng mộ.

Hôm qua có trao đổi với AE BB ĐBiên có điều khó thế này: Dù LC có thiện ý mời thì chắc chắn Sở VH-TTDL cũng không triệu tập thành lập đội. AE đam mê bàn định tự tổ chức thành lập đội để tham gia nhưng thật khó lý do như sau:
AE đam mê B.Bàn ĐB cơ bản là CC,VC Nhà nước dịp đó được nghỉ 3 ngày, trong khi để tham dự giải phải có ít nhất 4 ngày (chỉ tính đến hết vòng loại - Nếu tham gia đủ ngày qui định + ngày đi, ngày về là 6 ngày), nên chắc không tham gia được thật tiếc đã bỏ lỡ cơ hội hiếm hoi này

Thay mặt AE yêu thích bóng bàn ĐB trân trọng cảm ơn thiện ý của BTC giải.
Kính chúc AE và BB Lào Cai ngày càng phát triển mong có dịp được giao lưu học hỏi. Thanks"

Last edited:

THUONG_GA

Trung Sỹ
1/2 CLB Sư phạm "Quây" thương gà

Hai buổi chiều trận chiến giữa THUONG GA & Sơn jumông Diễn ra đều fải đánh set 5. Cả 2 đều chịu áp lực

- Bên anh Sơn. Được sự gửi gắm đồng tiền ,bát gạo của anh em nên cũng áp lực
- Phía THUONG GA. Tự chiến đấu và nhận hết độ cả làng ( một mình chiến đấu với mafia) rất rất áp lực
: Sơn chấp thương 2-0 Kết quả 2 ngày Thương gà với sức trẻ và cái đầu nguội đã chiến thắng Sơn Jumông 2 trận đồng thời chiến thắng cả Sới
2 trận Độ này Thương Gà đặt mình vào hoàn cảnh của Hạng vũ thủa xưa chiến với quân Tần . Lên Đảo đốt tàu, không còn đường rút nên bắt buộc phải thắng(Hình như 5 nghìn quân Hạng vũ Thắng 5 Vạn quân tần) khà khà .

THUONG_GA

Trung Sỹ
Ngày thất bại thứ 3 của Sơn jumông trước Thương gà ! hix dạo này gà què ăn quẩn cối xay 3 ngày cũng kiếm gần củ khà khà cảm ơn anh sơn cảm ơn các cổ động viên đã bắt cửa trên ( Anh sơn )

binhyb

Moderator
Ngày thất bại thứ 3 của Sơn jumông trước Thương gà ! hix dạo này gà què ăn quẩn cối xay 3 ngày cũng kiếm gần củ khà khà cảm ơn anh sơn cảm ơn các cổ động viên đã bắt cửa trên ( Anh sơn )

Chúc mừng Thương_ga có 3 ngày gặt hái thành công trong tháng 4 này, hy vọng Thương_ga tiếp tục gáy to và thường xuyên hơn trong thời gian tới!

HoaDB

Trung Sỹ
Thương gà to còi nhỉ.
Sao khi bị Sơn dìm hàng (nâng tỷ số chấp lên 3-2-3) thua tan nát không thấy gáy nhỉ.hix
Dẫu sao cũng cám ơn chú rất sởi lởi và hào phóng - anh em được hưởng sái mấy bữa Bia hề.

THUONG_GA

Trung Sỹ
Cảm ơn bác bình đã động viên !/ Hôm nay ngày thứ tư A sơn chấp em set chấp 2 ,set Đánh ngang :KQ 2 trận hòa 1-1 hôm nay không ai dám bắt anh sơn rồi Anh à.
Dạo này em mới "GÁY" vì dạo này có độ to hơn. Mà cả sới bắt anh sơn (cả bác hòa) như thế là cả sới dìm hàng thương gà rồi còn gì. Gà một mình chiến đấu với mafia và chiến thắng oanh liệt . Còn không như bác hòa nói .Có mấy ngày của tháng trước em với anh sơn đánh 5 bia cỏ không có cổ đông nên không gáy thôi.
Tháng 6 giải BB báo Điện biên phủ nếu vào ngày nghỉ thứ 7 & CN Bác bình về tham gia giải cho vui nhé! em còn học hỏi tý.

binhyb

Moderator
Cảm ơn bác bình đã động viên !/ Hôm nay ngày thứ tư A sơn chấp em set chấp 2 ,set Đánh ngang :KQ 2 trận hòa 1-1 hôm nay không ai dám bắt anh sơn rồi Anh à.
Dạo này em mới "GÁY" vì dạo này có độ to hơn. Mà cả sới bắt anh sơn (cả bác hòa) như thế là cả sới dìm hàng thương gà rồi còn gì. Gà một mình chiến đấu với mafia và chiến thắng oanh liệt . Còn không như bác hòa nói .Có mấy ngày của tháng trước em với anh sơn đánh 5 bia cỏ không có cổ đông nên không gáy thôi.
Tháng 6 giải BB báo Điện biên phủ nếu vào ngày nghỉ thứ 7 & CN Bác bình về tham gia giải cho vui nhé! em còn học hỏi tý.

E có ý trí và quyết tâm rất cao, với lại thấy em kiếm đẹp nhất nhì ĐB thì phải mài kiếm thường xuyên và gáy thật to mới hay! Về giải bb ĐBP A cũng chưa thể biết có đi được hay ko, có gì đến gần ngày đó A sẽ thông tin nhé!

HoaDB

Trung Sỹ
Chiều qua 29.4.2013
AE CLB Sư phạm giao lưu với 2 tay vợt của Sơn La là Bình và Nguyên
Kết quả:
Bình - Thương: 2-1
Bình - Sơn Jumông: 2-3
Bình - Hòa ĐB: 1-2
Bình - Sơn Con: 3- 0

Nguyên - Hòa ĐB: 1-2
Nguyên - Thanh: 2-1
Nguyên - Ngọc (nữ +5) 2-3

Đôi Nguyên+Bình - Nam+Thương
0-1 thì mất điện
Tối giao lưu vui vẻ 8 người hết 3 két bia

Last edited:

binhyb

Moderator
E chụp Điều lệ giải bb Báo Điện Biên Phủ đưa lên trang này để aebb quan tâm được biết nhé? Gần đến giải rồi còn gì!

Bình luận từ Facebook